ಅವುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದೇ ರಂಗಸ್ಥಲಂ ಚಿತ್ರವನ್ನು ರಿಜೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ: ಷಾಕಿಂಗ್ ಹೇಳಿಕೆ ಕೊಟ್ಟ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ.

50

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಟಾಲಿವುಡ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಾಲದ ಸುಂದರ ನಟಿ ರಾಶಿ ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಮತ್ತೆ ತಮ್ಮ ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೂ ಕಿರುತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋಗಳ ಮೂಲಕ ತೆಲುಗು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ರಂಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ರಾಶಿ ಬೆಳ್ಳಿತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳದಿರಲು ಹಲವು ಕಾರಣಗಳಿವೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಸೆಕೆಂಡ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಆರಂಭಿಸಿರುವ ನಟಿಯರು ಕೂಡ ನಾಯಕಿಯರಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಡ್ರೆಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎನ್ನಲಾಗಿದ್ದು, ರಾಶಿ ಅವರು ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ. ರಾಶಿ ತೆಲುಗು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಗಳ ಎದುರು ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಆಗ ರಾಶಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಹುಡುಗರ ಮನ ಕದ್ದಿದ್ದರು.

ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ನಾಯಕರಾಗಿದ್ದ ‘ಶುಭಕಾಂಕ್ಷಲು’ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ತೆಲುಗು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ರಾಶಿ ಪರಿಚಯವಾಗಿದ್ದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಆ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸೌಂದರ್ಯ ಅವರ ನಂತರ ಪ್ರೀತಿ ಗಳಿಸಿದ ನಾಯಕಿ ಎಂದು ರಾಶಿ ಅವರನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಗುರುತಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ವಿವಿಧ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ರಾಶಿ ಗ್ಲಾಮರಸ್ ಪಾತ್ರಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಇರುವ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದು ರವಿತೇಜ ಅಭಿನಯದ ವೆಂಕಿ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಐಟಂ ಸಾಂಗ್ ಮಾಡಿ ಮಾಸ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸಿದ್ದರು. ಗೋಪಿಚಂದ್ ಎದುರು ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನೆಗೆಟಿವ್ ಶೇಡ್ ನಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಯೋಚಿಸದೆ ನೋ ಅಂದಿದ್ದರು.

ರಾಶಿ, ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ನಟಿ. ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ನ್ಯಾಯ ಒದಗಿಸುವಂಥವರು, ಆದರೆ ಗ್ಲಾಮರಸ್ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಆಕೆ ನೋ ಅಂದಿದ್ದರು. ರಂಗಸ್ಥಲಂ ಸಿನಿಮಾ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮೊಣಕಾಲಿನವರೆಗೂ ಸೀರೆ ಉಡುವುದು ಆ ಪಾತ್ರದ ಸ್ವಭಾವ. ಜೊತೆಗೆ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಸೇವಿಸುವ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಿತ್ತು, ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಬೇಡ ಎಂದಿದ್ದಕ್ಕೆ ಸಂದರ್ಶನ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟನೆ ನೀಡಿರುವ ರಾಶಿ ಅವರು, ಮೊಣಕಾಲು, ತೊಡೆಯವರೆಗೂ ಸೀರೆ ಉಟ್ಟು ಪಾತ್ರ ಮಾಡಲು ನನಗೆ ಕಷ್ಟವಾಗಿತ್ತು. ದೊಡ್ಡ ಚಿತ್ರವಾದರೂ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ನನ್ನನ್ನು ಆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಇಷ್ಟ ಪಡಿವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಆ ಪಾತ್ರ ಮಾಡಿದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತಿತ್ತು, ನನ್ನ ಸೆಕೆಂಡ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಬೇರೆಯಾಗುತ್ತಿತ್ತು..ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.