ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಬಿರುಗಾಳಿ ಎಬ್ಬಿಸಿದ ತೆರೆ ಹಿಂದಿನ ಕಥೆಗಳು: ಹೀರೋಯಿನ್ ಗಳು ಆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಆಫರ್ ಸಿಗುತ್ತಾ?? ಏನೆಲ್ಲಾ ಮಾಡಬೇಕಂತೆ ಗೊತ್ತೇ??

19

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕರೆ ಎಕ್ಸ್ಪೋಸಿಂಗ್, ಕಿಸ್ಸಿಂಗ್ ಸೀನ್ ಗಳಿಗೆ ಓಕೆ ಹೇಳಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಇಲ್ಲಿರಲು ಸಾಧ್ಯ ಎಂಬ ಮಾತು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಆದರೆ, ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಕಿಸ್ಸಿಂಗ್ ಸೀನ್ ಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ನಟನೆಗೆ ಮಹತ್ವವಿರುವ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಬಂದಿರುವ ಕೆಲವು ನಾಯಕಿಯರು ಮಾತ್ರ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಹೊಸ ನಾಯಕಿಯರಿಗೆ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತಿವೆ ಎನ್ನುವ ಮಾತುಗಳು ಸಹ ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತಿವೆ.

ಸಮಂತಾ, ಅನುಷ್ಕಾ, ನಯನತಾರಾ, ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್, ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಟಾಲಿವುಡ್‌ ನ ಆದ್ಯತೆಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ಕೆಲವೇ ಕೆಲವು ನಾಯಕಿಯರಲ್ಲಿ ಇವರು ಸಹ ಇದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಬಹುತೇಕರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದ ಕೊನೆಯ ಹಂತದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬದುಕನ್ನು ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಬಂದಿರುವ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ತಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನೇ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಈ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಕನ್ನಡದ ನಟಿ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ ಮುಕುಂದ ದಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೇವಲ ಅಭಿನಯ ಆಧಾರಿತ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಆಗ ಆಕೆಯನ್ನು ಯಾರು ಗುರುತಿಸಿರಲಿಲ್ಲ.
ಅವಕಾಶಗಳು ಅಷ್ಟಾಗಿ ಬರಲಿಲ್ಲವೆಂದೇ ಹೇಳಬೇಕು.

ಎಲ್ಲರೂ ಆಕೆಯನ್ನು ಐರನ್ ಲೆಗ್ ಎಂದೇ ಕರೆಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಡಿಜೆ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಬಿಕಿನಿ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಬ್ಯೂಟಿ ಶೋ ಮಾಡಿದ್ದು, ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ ಕಾರಣ, ಸಿನಿಮಾ ಹಿಟ್ ಆಗಿ, ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಅವರಿಗೆ ಟಾಪ್ ಹೀರೋಗಳ ಎದುರು ಸಾಕಷ್ಟು ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಕ್ಕಿವೆ. ಈಗ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಚಲೋ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಡೀಸೆಂಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಗೀತ ಗೋವಿಂದಂ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಜೊತೆ ಎರಡು ಇಂಟೆನ್ಸ್ ಲಿಪ್ ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದಾಗ ಎಲ್ಲರೂ ಆಕೆಯ ಮೇಲೆಯೇ ಗಮನ ಹರಿಸಿದ್ದರು. ಬಳಿಕ ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ. ಟಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ರಶ್ಮಿಕಾ 6 ಕೋಟಿಗೆ ಸಂಭಾವನೆಗೆ ಬೇಡಿಕೆ ಇಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ, ಬಾಹುಬಲಿ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ತಮನ್ನಾ, ಸಾಹೋ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್, ಯಾವುದೇ ಸಿನಿಮಾ ನಾಯಕಿಯರು ಸೌಂದರ್ಯ ತೋರಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಆಫರ್ ಗಳು ಬರುತ್ತವೆ ಎಂಬುದು ನಗ್ನ ಸತ್ಯ ಆಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.