ತೆಲುಗಿನ ಶೋ ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು ಪ್ರಮಾದ: ಹೀರೊಯಿನ್ ಸೊಂಟದ ಮೇಲೆ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಹೊಡೆದ ಕಾಮಿಡಿ ನಟ. ಏನಾಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ??

1

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಹೈಪರ್ ಆದಿ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಕೆಲವು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಒಮ್ಮೆ ಇವುಗಳಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿದ್ದವು. ಹಿಂದೆ ಸಾಹಸಂ ಚಿಯಾರ ಡಿಂಬಕ ಎಂಬ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಿತ್ತು. ವಿಚಿತ್ರವಾದದ್ದನ್ನು ತಿಂದು, ಮೈಮೇಲೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡು, ಮೈಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ಕಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟು ಒಡೆದು ಸಾಹಸ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಾಡಿತ್ತಿದ್ದರು. ತಮ್ಮುಡು ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ತರಹ ಸ್ಟಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಡೋಂಟ್ ಡೇರ್ ಟು ಡೇರ್ ಎಂದು ಜನರಿಗೆ ಇಂಥ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಈಗ ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಶೋಗಳಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅವರನ್ನು ಸಾಂದರ್ಭಿಕವಾಗಿ ಮಲ್ಲೇಮ ತಂಡದವರು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಅವರಿಗಾಗಿ ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂತಹ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸುಧೀರ್ ಕೂಡ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಬೈಕ್ ಸ್ಟಂಟ್, ಬೆಂಕಿ, ಗಾಜು ಒಡೆಯುವುದು, ಕೈಯಿಂದ ಕಾರುಗಳು ಬೀಳಿಸುವುದು ಮುಂತಾದ ಸಾಹಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಮತ್ತೆ ಅದೇ ಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಆಡಿದಂತಿದೆ. ಗಣೇಶ ಹಬ್ಬದ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮಲ್ಲೇಮ ತಂಡ ಶ್ರೀದೇವಿ ನಾಟಕ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಕಲಾವಿದರೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಆಯೋಜಿಸಿತ್ತು. ತಾವು ಮಾಡಲಿರುವ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪ್ರೋಮೋವನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಆದಿ, ವರ್ಷ, ನೂಕರಾಜು, ಇಮ್ಯಾನುಯೆಲ್ ಮತ್ತಿತರರು ಇದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಹೊಸದಾಗಿ ಕುಷ್ಬೂ ಸಹ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಅನ್ನಪೂರ್ಣಮ್ಮ ಹೇಗಿದ್ದರು ಎಂದು ಎಲ್ಲರಿಗು ಗೊತ್ತು. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪ್ರೋಮೋ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲರೂ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದರು. ಒಂದು ಮೂಲ ಪ್ರೋಮೋ ಸಹ ಇದ್ದು. ಈ ಒಂದು ನಿಮಿಷದ ಪ್ರೋಮೋದಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ವಿಚಾರವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದಿ, ಗೆಟಪ್ ಶ್ರೀನುಲ ಅವರ ಡ್ಯಾನ್ಸ್, ಇಂದ್ರಜಾ ಅವರ ಸ್ಟೆಪ್ಸ್ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಕೆಲವರು ಭಿಕ್ಷೆ ಬೇಡುವ ಗೆಟಪ್‌ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸಾಹಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಮ್ಯಾನುಯೆಲ್ ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಕಾರುಗಳಿದ್ದವು, ಹಾಗೂ ಆದಿ ವರ್ಷಾ ಅವರ ಸೊಂಟಕ್ಕೆ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೈಟ್ ನಿಂದ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರಂತೆ. ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಅಗಾಧವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ನಿಜವಾಗಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನೋಡಬೇಕಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.