ಮದುವೆಗೂ ಮುನ್ನವೇ ಸ್ಟಾರ್ ನಟನ ಮಗಳ ಜೊತೆ ಲವ್ ಅಫೇರ್ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದರೇ ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ. ಈತನೇನು ಕಡಿಮೆ ಇಲ್ಲ.

30

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಟಾಲಿವುಡ್‌ ನ ಮುದ್ದಾದ ಜೋಡಿ ಸಮಂತಾ ಮತ್ತು ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಹತ್ತು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ತಮ್ಮ ದಾಂಪತ್ಯವನ್ನು ಮುರಿದುಕೊಂಡರು. ಅವರ ಬೆರೆಯಾಗಿದ್ದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣಗಳು ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ದಿನಕ್ಕೊಂದು ಸುದ್ದಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಒಮ್ಮೆ ಸಮಂತಾ ತಪ್ಪು, ಇನ್ನೊಂದು ಬಾರಿ ಚೈತನ್ಯ ತಪ್ಪು ಎಂದು ಸುದ್ದಿಯಾಗುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಇವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ ಸಮಂತಾ, ಚೌತನ್ಯ ಈಗ ಅವುಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸೀರಿಯಸ್ ಆಗಿದ್ದ ಸಮಂತಾ, ನಂತರ ಗೂಫ್ ಬಾಲ್ ಆಗಿಯೇ ಉಳಿದರು.

ಸಮಂತಾ ತಮ್ಮ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ಜೊತೆ ಕ್ಲೋಸ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರೀತಮ್ ಅವರ ಮೇಲೆ ಕ್ರಶ್ ಇತ್ತು ಹಾಗಾಗಿಯೇ ಅವರು ಚೈತನ್ಯ ಅವರ ಜೊತೆ ಬ್ರೇಕ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿತ್ತು. ಸಮಂತಾ ತನಗೆ ಅಕ್ಕ ಇದ್ದಂತೆ ಎಂದು ಪ್ರೀತಮ್ ಹೇಳಿದಾಗ ಆ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಬ್ರೇಕ್ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಆದರೆ, ಚೈತನ್ಯ ಅವರಿಗೆ ನಾಯಕಿಯರ ಜೊತೆ ಅಫೇರ್ ಇದ್ದ ಕಾರಣ ಸಮಂತಾ ವಿಚ್ಛೇದನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸ್ಯಾಮ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕಿಡಿ ಕಾರಿದ್ದರು. ವಿಚ್ಛೇದನದ ನಂತರ ಸಮಂತಾ ಪ್ರಯತ್ನ ನಡೆಸಿದ್ದಾರಂತೆ.
ಮದುವೆಗೂ ಮುನ್ನ ನಾಗ ಚೈತನ್ಯಗೆ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋ ಮಗಳ ಜೊತೆ ಲವ್ ಅಫೇರ್ ಇತ್ತು ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಸಮಂತಾ ಜೊತೆ ರೊಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಸಮಯದಲ್ಲೇ ಹೀರೋಯಿನ್ ಮೇಲು ಲವ್ ಆಗಿತ್ತು. ಆ ನಾಯಕಿ ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಅಲ್ಲ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಪುತ್ರಿ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್.

ತೆಲುಗಿನ ಪ್ರೇಮಂ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಜೊತೆಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. 2017ರ ಸಮಯದಲ್ಲೇ ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಡೆದಿತ್ತು. ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಶೂಟಿಂಗ್ ವೇಳೆ ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿ ಮೂಡಿತ್ತು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಅವರಿಬ್ಬರು ಕೆಲಕಾಲ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂಬ ವರದಿಗಳು ಬಂದಿದ್ದವು. ಅವರಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ನಂತರ ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಸಮಂತಾ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರು. ಆ ನಂತರ ಸ್ಯಾಮ್ ಗೆ ಈ ವಿಷಯ ತಿಳಿದು ಜಗಳ ನಡೆದಿದ್ದು, ಅದಕ್ಕೇ ಅವರಿಬ್ಬರು ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಚೈತನ್ಯ ಮಾಡಿದ ದೌರ್ಜನ್ಯದಿಂದ ಸ್ಯಾಮ್ ಇನ್ನು ನರಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಕ್ರೋಶ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜೊತೆಗೆ ವಿಚ್ಛೇದನದ ನಂತರ ನಟಿ ಶೋಭಿತಾ ಅವರನ್ನು ಚೈತನ್ಯ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವರದಿಗಳು ಬಂದಿದ್ದವು. ಅದನ್ನು ಚೈತು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದರು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.