ತೆಲುಗಿನ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ಸುರೇಖಾ ವಾಣಿರವರನ್ನು ತರಾಟೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನೆಟ್ಟಿಗರು. ಮಗಳ ಜೊತೆಗೆ ತಾಯಿ ಮಾಡಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತೇ??

29

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಟಾಲಿವುಡ್ ನ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಆರ್ಟಿಸ್ಟ್ ಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿ ಸುರೇಖಾವಾಣಿ ಅವರ ಮೇಲೆ ಸಿನಿಪ್ರಿಯರಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾದ ಕ್ರೇಜ್ ಇದೆ. ಸುರೇಖಾವಾಣಿ ಅವರು ಮೊದಲು ಧಾರಾವಾಹಿಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದರು, ನಂತರ ಸಿನಿಮಾ ಆಫರ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ಸುರೇಖವಾಣಿ ಅವರು ಅನೇಕ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಅಕ್ಕ, ಅತ್ತಿಗೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಸುರೇಖಾವಾಣಿ
ಅವರು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿದ್ದಾರೆ. ಸುರೇಖಾವಾಣಿ ಅವರು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಈಗಿನ ನಟಿಯರಿಗೆ ಪೈಪೋಟಿ ಕೊಡುವ ಹಾಗೆ ಗ್ಲಾಮರಸ್ ಆಗಿರುವ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಸಾರೆಖಾವಾಣಿ ತಮ್ಮ ಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಟಿಕ್ ಟಾಕ್ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ ಆಕೆಯನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ತಾರೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಮಗಳು ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಡುವ ಪ್ರಯತ್ನ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬ ಮಾತುಗಳು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತಿವೆ. ಸುಪ್ರೀತಾ ಕೂಡ ತನ್ನ ತಾಯಿಗೆ ಪುಟ್ಟ ಮಗಳಂತೆ ಅನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರಲ್ಲಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಗ್ಲಾಮರ್ ಡೋಸ್ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ. ಸುರೇಖಾವಾಣಿ ಸುಪ್ರೀತಾ ಸ್ನೇಹಿತರ ಹಾಗೆ ತುಂಬಾ ಆತ್ಮೀಯರು. ಇಬ್ಬರು ಪಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಾಡುತ್ತಿರುವ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೇ ಇಬ್ಬರೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಡ್ರಗ್ಸ್ ಸೇವಿಸುತ್ತಿರುವ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸಂದರ್ಭಗಳೂ ಇವೆ.

ಆದರೆ ಈಗ ಅದೇ ಸುರೇಖಾವಾಣಿ ಅವರ ಮಗಳು ಮದ್ಯ ಸೇವಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಫೋಟೋಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ. ನಿನ್ನೆ ಸುಪ್ರಿತ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು. ಆ ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ, ಸುಪ್ರೀತಾ ಸುರೇಖಾ ಮದ್ಯದ ಬಾಟಲಿಯಿಂದ ಕುಡಿಯುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಈ ಫೋಟೋ ನೋಡಿದ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಸುರೇಖಾ ಮೇಲೆ ಸಿಟ್ಟಾಗಿದ್ದಾರೆ. ತಾಯಿಯಾಗಿ ಕೆಟ್ಟ ಚಟಗಳಿಂದ ದೂರ ಇರುವಂತೆ ಹೇಳಬೇಕು ಆದರೆ ಕುಡುಕರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕಿಡಿಕಾರಿದ್ದಾರೆ ನೆಟ್ಟಿಗರು. ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಮಕ್ಕಳು ಹೀಗೆಲ್ಲಾ ಮಾಡುವುದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಶಾಕ್ ಆಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.