ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ಇನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿಲ್ಲ ಕಾರಣವೇನು ಗೊತ್ತೇ?? ಆ ಟಾಪ್ ನಟನ ಜೊತೆ ಪ್ರೀತಿಯೇ ಮುಳುವಾಯ್ತಾ?

74

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಸಿನಿಮಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಭಾಷೆ, ಆ ಭಾಷೆ ಎನ್ನುವ ಬೇಧವಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರೇಮ ಪ್ರಕರಣಗಳು, ಡೇಟಿಂಗ್ ಗಳು ತುಂಬಾ ಕಾಮನ್ ಆಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಈ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಕೆಲವರು ಹೊರಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇತರರು ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವುದಷ್ಟೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸ. ಅನೇಕ ನಟ ನಟಿಯರ ನಡುವೆ ಪ್ರೇಮ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಕಾಮನ್ ಆಗಿವೆ. ಕೊನೆಗೆ ಕೆಲವರು ಮಾತ್ರ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಅನೇಕರು ಬೇರ್ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ತಮಿಳಿನ ಜನಪ್ರಿಯ ನಾಯಕ ವಿಶಾಲ್ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪ್ರೇಮಕಥೆಗಳಿವೆ.

ಅವರ ಪ್ರೀತಿಯ ಪ್ರಕರಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಖ್ಯಾತ ನಟ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಜತೆ ಲವ್ ಸ್ಟೋರಿ. ಇವರಿಬ್ಬರು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಿ ಬಂದಿದ್ದವು. ಇಬ್ಬರೂ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮರಗಧರಾಜ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಆ ಸಿನಿಮಾ ಇಂದಲೇ ಅವರಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿ ಚಿಗುರಿತ್ತು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಕೈಕೈ ಹಿಡಿದು ತಿರುಗಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ನಡಿಗರ್ ಸಂಗಮ್ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ವಿಶಾಲ್ ಹಾಗೂ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ನಡುವೆ ಪೈಪೋಟಿ ನಡೆಯಿತು. ಇಬ್ಬರೂ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾಗಿ ಕಾದಾಟ ನಡೆಸಿದರು.

ಕೊನೆಗೆ ವಿಶಾಲ್ ಅವರೇ ಗೆದ್ದಿತು. ಅಂದಿನಿಂದ ಈ ಎರಡು ಕುಟುಂಬಗಳ ನಡುವೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಅದಾದ ನಂತರವೂ ವಿಶಾಲ್ ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಜೊತೆ ಪಾಂಡಂ ಕೊಡಿ 2 ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ವಿಶಾಲ್ ಅವರು ಹೋದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ವರಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಆಗ ವಿಶಾಲ್, ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತೆ, ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚೇನೂ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದರು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕೂಡ ಹಲವು ಸಂದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಇದೇ ಮಾತನ್ನು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶಾಲ್ ತನಗೆ ಸ್ನೇಹಿತ ಮಾತ್ರ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಮೂಲಕ ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ತೆರೆ ಬಿದ್ದಿತು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.