ನನಗೆ ಹಾಗೆ ಅನಿಸಿದರೆ, ಆ ಕೂಡಲೇ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಷಾಕಿಂಗ್ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ. ಹೇಳಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತೇ?

22

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಟಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಈಗಲೂ ಕೂಡ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿರುವ ನಾಯಕಿ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ. ಮೆಗಾಹೀರೋ ವರುಣ್ ತೇಜ್ ಅವರನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದ ಮುಕುಂದ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಪೂಜಾ ಟಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪರಿಚಿತರಾದರು. ಈ ಚಿತ್ರ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಯಶಸ್ಸು ಕಾಣದಿದ್ದರೂ ಪೂಜಾ ತೆಲುಗು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಿದ್ದರು. ಮುಕುಂದ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಪೂಜಾ ತೆಲುಗು ಹುಡುಗಿಯಂತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡು ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ತನ್ನತ್ತ ತಿರುಗಿಸಿದಳು. ಅದರ ನಂತರ ಅವರು ಅನೇಕ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಆದರೆ ಈ ನಟಿ ಮತ್ತೆ ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಅವರ ಅಲಾ ವೈಕುಂಠಪುರಂನೊಂದಿಗೆ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಪಡೆದರು. ವೈಕುಂಠಪುರಂನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ನಟನೆಯಿಂದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಮಂತ್ರಮುಗ್ಧಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮತ್ತು ಈ ಚಿತ್ರದ ನಂತರ, ಅವರು ಸತತ ಆಫರ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಫುಲ್ ಬ್ಯುಸಿಯಾದರು. ರಾಧೆ ಶ್ಯಾಮ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಪೂಜಾ ಪ್ರಭಾಸ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದರ ಜೊತೆ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದವು, ಆದ್ರೆ ಯಶಸ್ಸು ಕಾಣಲಿಲ್ಲ. ಇನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಚಿತ್ರಗಳು ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಚಿತ್ರವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಪೂಜಾ ಕ್ರೇಜ್ ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು. ಇದೇ ವೇಳೆ ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಆಚಾರ್ಯ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಚರಣ್ ಎದುರು ಪೂಜಾ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಸಿನಿಮಾ ಕೂಡ ಅಷ್ಟೇನು ಸದ್ದು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಇಂತಹ ಅದ್ಧೂರಿ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿರುವ ಬುಟ್ಟಬೊಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಇಂಟ್ರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈಗಲೇ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತೀರಾ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ, ಈಗಲೇ ಮದುವೆಯಾಗುವ ಯೋಚನೆ ಇಲ್ಲ, ಸತತ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಮದುವೆ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವೇನು ಎಂದು ಪೂಜಾಳನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ ಒಂದು ಮನೆ ಕಟ್ಟಿಸಿ, ಮದುವೆ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ ಎಂಬ ಮಾತಿದೆ. ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಗೊತ್ತು. ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮನೆ ಕಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಅದಕ್ಕೆ ಸಾಕಾಗಿದೆ ಇನ್ನು ಮದುವೆ ಎಂದರೆ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆಯೋ. ಆದರೆ ಒಬ್ಬ ಪುರುಷ ನನಗೆ ಆತನ ಜೊತೆ ಜೀವನ ಪೂರ್ತಿ ಇರಬೇಕು ಎನ್ನಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಆತನೊಟ್ಟಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತೇನೆ, ಸುಖವೊ ದುಃಖ್ಖವೋ ಎರಡು ಆತನೇ ಆಗಬೇಕು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.