ಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರ: ಈ ರೀತಿಯ ಹೊಕ್ಕಳು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು, ರಾಜ ಯೋಗ ಇದೆ ಎಂದರ್ಥ.

180

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ದೇಹದ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ಆಕಾರವನ್ನು ನೋಡುವ ಮೂಲಕ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಭವಿಷ್ಯ ಮತ್ತು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ತಿಳಿಯಬಹುದಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಹೊಕ್ಕುಳನ್ನು ಮಹಿಳೆಯ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾದ ಭಾಗವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ರೀತಿಯ ಹೊಕ್ಕುಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಗಂಡನಿಗೆ ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೌದು, ಕೆಲವೊಂದು ರೀತಿಯ ಹೊಕ್ಕುಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಮಹಿಳೆಯರು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹೆಂಡತಿಯಾಗುವುದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಗಂಡನ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಲು ಸಹ ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ, ಮನುಷ್ಯನು ತಾಯಿಯ ಹೊಕ್ಕುಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಮತ್ತು ಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಮಹಿಳೆಯ ಹೊಕ್ಕುಳವು ತನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈಗ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರವಾಗಿ ಹೇಳೋಣ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಯಾರ ಹೊಕ್ಕುಳನ್ನು ದುಂಡಾಗಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆಯಿಂದಲೂ ಬೆಳೆದ ಮಹಿಳೆಯರು, ಅವರಿಗೆ ಸಂಪತ್ತು ಇದೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಹಣದ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಇನ್ನು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಹೊಕ್ಕುಳವು ದುಂಡಗಿನ ಆಕಾರದಲ್ಲಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು, ಅವರ ಆರೋಗ್ಯವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಅವರು ಸಂತೋಷದ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಸ್ವಭಾವತಃ ಕರುಣಾಮಯಿ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೋಗುವ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಹೌದು, ಈ ಮಹಿಳೆಯರು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹೆಂಡತಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನು ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಕ್ಕುಳನ್ನು ಬಾಗಿಸಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯ, ಏಕೆಂದರೆ ಅಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಅಥವಾ ಪುರುಷರು ಇಬ್ಬರೂ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹರಲ್ಲ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ಇತರರಿಗೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಮಾಡಲು ಯೋಚನೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಹೊಕ್ಕುಳ ಸಣ್ಣ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದರೆ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ಜೀವನದುದ್ದಕ್ಕೂ ಕಷ್ಟಪಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಯಾವಾಗಲೂ ಅತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾನೆ. ಅಂತಹ ಜನರ ಮೊದಲ ಮಗು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೂ, ಅಂತಹ ಹೊಕ್ಕುಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ಸಹ ಉಳಿದಿವೆ ಮತ್ತು ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಒಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಹೊಕ್ಕುಳಬಳ್ಳಿಯನ್ನು ಎತ್ತರಿಸಿದ ಮತ್ತು ಆಳವಾದವರು, ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಬೆರೆಯುವವರು. ಒಂದು ಕಡೆ ಅವರು ಸುಂದರವಾದ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅವರು ಕೂಡ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹೌದು, ಹೊಕ್ಕುಳ ಆಳವಿರುವ ಮಹಿಳೆ, ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಸಂತೋಷಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮಧ್ಯದಿಂದ ಹೊಕ್ಕುಳನ್ನು ತೆಗೆದ ಮಹಿಳೆಗೆ ಅವರು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತರು. ಅಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವುದೇ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಅದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಹೊಕ್ಕುಳ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಹೌದು, ಅಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಗರ್ಭಧಾರಣೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.