ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆಯರು, ಯಾವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಬ್ಯಾಚುಲರ್ ಹುಡುಗರನ್ನು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತಾ?? ಕೆ’ಟ್ಟದಾಗಿ ಯೋಚಿಸುವ ಮುನ್ನ ನೀವೇ ನೋಡಿ.

1

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಮದುವೆಯನ್ನು ಪವಿತ್ರ ಸಂಬಂಧವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಅದರ ಮಾಧುರ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ಪರಸ್ಪರ ನಂಬಿಕೆ ಮತ್ತು ನಿಷ್ಠೆ ಮುಖ್ಯ. ಆದರೆ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಅಥವಾ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬೇರೆಡೆ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನಡೆಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಪುರುಷರು ಕೂಡ ಹೊರತಲ್ಲ, ಯಾಕೆಂದರೆ ಅವರು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಸುಂದರ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಬೇಗನೆ ಜಾರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೆ ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿದಾಗ, ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆ ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ನಾವು ಕೇಳಿದಾಗ, ನಾವು ಆ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ನಿರ್ಣಯಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ಮದುವೆಯ ನಂತರವೂ ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ತನ್ನ ಹೃದಯವನ್ನು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಹುಡುಗನಿಗೆ ಏಕೆ ನೀಡುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ಯೋಚಿಸಿದ್ದೀರಾ? ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಇದರ ಹಿಂದೆ ಹಲವು ಕಾರಣಗಳಿವೆ ಎಂಬುದು ಸಮೀಕ್ಷೆಯಿಂದ ಬಯಲಾಗಿದೆ, ಅದನ್ನು ನಾವು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಮದುವೆಗೆ ಮುನ್ನ ತಮ್ಮ ಭಾವಿ ಪತಿಯಿಂದ ಪಡೆಯುವ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಂತರ ಮದುವೆಯ ನಂತರ, ಆಕೆಯ ಪತಿ ಅವಳಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಸಂತೋಷಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ವಿಫಲವಾದಾಗ, ಅವಳು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಹುಡುಗನ ಕಡೆಗೆ ಆಕರ್ಷಿತಳಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಳು.

ಇನ್ನು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಇಂದಿನ ಯುವಜನರು ಕೂಡ ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಕನ್ಯೆ ಹುಡುಗಿಗಿಂತ ಪೂರ್ಣ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿಗಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ತೊಂದರೆ ಮತ್ತು ಟೆನ್ಶನ್ ನಲ್ಲಿ ಬದುಕುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಗೌರವ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ, ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗ ಅವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೀಡಿದಾಗ, ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರ ದುಃಖ ಮತ್ತು ನೋವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ ಎಂದಾಗ, ಆಗ ಅವರು ಆತನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಅನೇಕ ಸಲ ಮಹಿಳೆಯರ ಗಂಡಂದಿರು ತಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಕಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಷ್ಟು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅದೇ ಬ್ಯಾಚುಲರ್ ಹುಡುಗರು ದಿನವಿಡೀ ಮುಕ್ತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವನು ಈ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಬೇಸರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತಾನೆ.

ಇನ್ನು ನಾಲ್ಕನೆಯದಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರು ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದಂತೆ, ಅವರ ದೈಹಿಕ ಉತ್ತೇಜನವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ಫಿಟ್ ಹುಡುಗರನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಹೆಚ್ಚು ತ್ರಾಣ ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗರು. ಯಾವಾಗ ಮನೆಯ ಗಂಡನ ದೇಹವು ಅವಳಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವುದಿಲ್ಲವೋ, ಆಗ ಅವಳು ಹೊರಗಿನವರಿಗೆ ಆಕರ್ಷಕವಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಕೆಲವು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಅವರ ಗಂಡಂದಿರು ಕೈ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ತಮ್ಮ ಪಾದದ ಪಾದರಕ್ಷೆಗಳೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ. ತಮ್ಮ ಗಂಡಂದಿರ ಚೇಷ್ಟೆಗಳಿಂದ ಬೇಸತ್ತ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವವರನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅವಿವಾಹಿತ ಹುಡುಗರು ಕೂಡ ಈ ಮಹಿಳೆಯರ ಬಗ್ಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಈ ಇಬ್ಬರ ಪ್ರೀತಿ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆಯೂ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಏನೇ ಮಾಡಿದರೂ ಅದರ ಹಿಂದೆ ಒಂದು ಬಲವಾದ ಕಾರಣವಿದ್ದೆ ಇರುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.