ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ರವರ ಮುಂಬೈನ ಬೀಚ್ ಹೌಸ್ ನ ಫೋಟೋ ನೋಡಿದ್ದೀರಾ?? ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ಈ ಅರಮನೆ??

1

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಇಂದು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಟಾಪ್ ನಟಿ. ಈಗ ಜನರು ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿಯೂ ಅವರನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅನೇಕ ಹಾಲಿವುಡ್ ಸರಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರು ಜೋಧಪುರದ ಉಮೈದ್ ಭವನದಲ್ಲಿ ರಾಜಭವನದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು.

ಈ ವಿವಾಹವನ್ನು ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಪದ್ಧತಿಗಳು ಮತ್ತು ಹಿಂದೂ ಪದ್ಧತಿಗಳು ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅಮೆರಿಕದ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಪಾಪ್ ಗಾಯಕ. ನಿಕ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮದುವೆಯಾದಾಗಿನಿಂದಲೂ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಸುದ್ದಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿದ್ದಾರೆ.ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ತನ್ನ ಜೀವನದ 20 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ 20 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ‘ದೇಸಿ ಗರ್ಲ್’ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಜನಪ್ರಿಯತೆಯ ಜೊತೆಗೆ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಆ ಹಣದಿಂದ ಅನೇಕ ಆಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಸಹ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಗೋವಾ ಮತ್ತು ಮುಂಬೈನಂತಹ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಮನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಫ್ಲ್ಯಾಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಗಡಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಮದುವೆಯ ನಂತರ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನಲ್ಲಿ 144 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ರಜಾದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಗೋವಾದ ಐಷಾರಾಮಿ ರಜಾದಿನದ ಮನೆಯನ್ನು ಸಹ ಖರೀದಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಗೋವಾ ಮನೆ ‘ಬಾಗಾ ಬೀಚ್’ ಬಳಿ ಇದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಅವಳು ನಿಕ್ ಜೊತೆ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ರಜಾದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೋಗಿದ್ದಾಳೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಕೂಡ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಅದ್ದೂರಿ ಮನೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಜುಹುವಿನ ಸಮುದ್ರ ತೀರದಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಮನೆ ಇದು. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಯಾವಾಗಲೂ ಮುಂಬೈನ ಸಮುದ್ರ ತೀರದಲ್ಲಿ ಮನೆ ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದ್ದರು, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವಳು ತನ್ನ ಕನಸನ್ನು ನನಸಾಗಿಸಿದಳು.

ಅವರ ಮನೆಯ ಹೆಸರು ‘ಕರ್ಮಯೋಗ’, ಇದು ನಾಲ್ಕನೇ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಈ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ವಿವಾಹದ ಕೆಲವು ಆಚರಣೆಗಳೂ ಇದ್ದವು. ಮದುವೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಫೋಟೋಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಈ ಸುಂದರ ಮನೆಯ ಸುಳಿವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಈ ಮನೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್, ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಮತ್ತು ರಾಣಿ ಮುಖರ್ಜಿ ಅವರಂತಹ ಸ್ಟಾರ್ ಗಳ ಮನೆಗಳೂ ಇವೆ. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 5 ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಗಳಿವೆ. ಮನೆಯ ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮ್ ಮತ್ತು ಊಟದ ಕೋಣೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಐಷಾರಾಮಿ. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ತಾಯಿ ಮಧು ಚೋಪ್ರಾ ತನ್ನ ಮಗನೊಂದಿಗೆ ಈ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ, ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮ್ ಬರುತ್ತದೆ, ಅವರ ಅಲಂಕಾರ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಈ ಕೋಣೆಯು ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಎಂದರೆ 20 ರಿಂದ 30 ಜನರನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಆರಾಮವಾಗಿ ಪಾರ್ಟಿ ಮಾಡಬಹುದು.

ಕೋಣೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಮೂಲೆಯನ್ನೂ ಅತ್ಯಂತ ಐಷಾರಾಮಿ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಲಂಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮ್ ಒಳಗೆ ಹೂವಿನ ಕುಶನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಐವರಿ ಬಣ್ಣದ ಸೋಫಾಗಳು ಕೋಣೆಯ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತವೆ. ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಕನ್ನಡಿಯನ್ನು ಸುಂದರವಾದ ಚೌಕಟ್ಟಿನೊಂದಿಗೆ ಗೋಡೆಯ ಮೇಲೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರೋಫಿಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲಿಯೇ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಬಾಲ್ಕನಿಯನ್ನು ಕೆ’ತ್ತಿದ ಬಿಳಿ ಕಂಬಗಳಿಂದ ಅಲಂಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬಾಲ್ಕನಿಯಲ್ಲಿ ಗಾಜಿನ ಫ್ರೆಂಚ್ ಕಿಟಕಿಗಳಿದ್ದು, ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಲು ಬಿಳಿ ಪರದೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಕೂಡ ತನ್ನ ಬಾಲ್ಕನಿಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಮಡಕೆಗಳನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದಾಳೆ. ಈ ಮಡಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಾಲ್ಕನಿಯಲ್ಲಿ ಸೌಂದರ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ತನ್ನ ಬಾಲ್ಕನಿ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಮುಂದಾಗುತ್ತಾಳೆ. ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ತನ್ನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಸಿರಿನ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಆಕೆಯ ಮನೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುಂದರವಾಗುತ್ತಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.