ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಾ?

4

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಇಂದಿನ ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ಸತ್ಯಗಳನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ, ಮೊದಲನೆಯದು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಇಂದು ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಎರಡನೆಯದು, ನಾವು ಎಷ್ಟೇ ಆಧುನಿಕರಾಗಿದ್ದರೂ, ಇಂದಿಗೂ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅನೇಕರು ಧರ್ಮಗ್ರಂಥ, ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ನಂಬಿಕೆ ಇಡಲಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಮತ್ತು ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತಹ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಅಂಕೆಗಳಿದ್ದರೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಅನನ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ಮೇಷ ಮತ್ತು ವೃಷಭ: ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ 4 ಮತ್ತು 7 ಅತ್ಯಂತ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಈ ನಂಬರ್ ಗಳ ಮೊತ್ತದ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಅವರಿಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಇನ್ನು ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ 5 ಮತ್ತು 8 ಅನ್ನು ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಈ ನಂಬರ್ ಗಳ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಮಿಥುನ ಮತ್ತು ಕರ್ಕಾಟಕ: ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ 6 ಮತ್ತು 9 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ಎರಡು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇನ್ನು ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ 8 ಮತ್ತು 9 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅವರು ಈ ನಂಬರ್ ಗಳ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಸಿಂಹ ಮತ್ತು kanya: ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ 2 ಮತ್ತು 4 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು.. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ಎರಡು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇನ್ನು ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ 5 ಮತ್ತು 8 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅವರು ಈ ನಂಬರ್ ಗಳ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ತುಲಾ ಮತ್ತು ವೃಶ್ಚಿಕ: ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ತುಲಾ ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ 7 ಮತ್ತು 1 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು.. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ಎರಡು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇನ್ನು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ 4 ಮತ್ತು 5 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅವರು ಈ ನಂಬರ್ ಗಳ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಧನು ಮತ್ತು ಮಕರ ರಾಶಿ: ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಧನು ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ 9 ಮತ್ತು 8 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು.. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ಎರಡು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇನ್ನು ಮಕರ ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ 4 ಮತ್ತು 9 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅವರು ಈ ನಂಬರ್ ಗಳ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಕುಂಭ ಮತ್ತು ಮೀನಾ ರಾಶಿ: ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ 2 ಮತ್ತು 7 ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು.. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ಎರಡು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇನ್ನು ಮೀನ ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಈ ರಾಶಿ ಜನರಿಗೆ 6 ಮತ್ತು ೮ ನಂಬರ್ ಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅವರು ಈ ನಂಬರ್ ಗಳ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ಗಮನಿಸಿ: ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯು ಸಂಶೋಧನೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಇವುಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಜ ಮತ್ತು ನಿಖರವೆಂದು ನಾವು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ, ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಮತ್ತು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ಸಂಬಂಧಿತ ಕ್ಷೇತ್ರದ ತಜ್ಞರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.