ಡಿಸೆಂಬರ್ 9: ಶನಿ ದೇವನ ಆಶೀರ್ವಾದ ಈ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಶನಿ ದೇವನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ ತಿಳಿಯಿರಿ.

0

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಜನವರಿ 9 ರ ಶನಿವಾರದ ಜಾತಕವನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಜಾತಕವು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಜಾತಕವು ಭವಿಷ್ಯದ ಘಟನೆಗಳ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಜಾತಕವು ಗ್ರಹಗಳ ಸಾಗಣೆ ಮತ್ತು ನಕ್ಷತ್ರಪುಂಜಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ದೈನಂದಿನ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನಗಳು ನಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ಈ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ, ಉದ್ಯೋಗಗಳು, ವ್ಯವಹಾರ, ಆರೋಗ್ಯ ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ವೈವಾಹಿಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದಿನ ದಿನವು ನಿಮಗೆ ಹೇಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ಓದಿ.

ಮೇಷ: ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಏರಿಳಿತ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಜನರನ್ನು ನಂಬುವಾಗ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಿದಾಗ, ಕೆಲಸದ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಹೆಚ್ಚು ರಿಸ್ಕ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ತಂಪಾಗಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕುಸಿತ ಇರಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಒ’ತ್ತಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಏಕೆಂದರೆ ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಕಾಡುತ್ತಿದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ಇಚ್ಚಾಶಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಒಬ್ಬರು ಹೆಚ್ಚು ಓಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕೆಲವು ಸಂತೋಷದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ನೀವು ವಸ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ವೇಗಗೊಳಿಸಿ, ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಲಾಭವನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.

ಮಿಥುನ: ಕುಟುಂಬದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗುತ್ತವೆ. ಯಾವುದೇ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಕೆಲವು ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿ ಭರವಸೆಯ ಕಿರಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ವೈವಾಹಿಕ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳಿರಬಹುದು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಇಂದು ನಾವು ಹೊಸ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ನೀವು ಹೊಸ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ದಿನ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದ ಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ. ಇತರರಿಂದ ಸಹಾಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಯೋಚಿಸಬಹುದು. ಮಾತಿನ ಮೂಲಕ ವಿವಾದ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು.

ಸಿಂಹ: ಸಿಂಹ ಜನರು ಇಂದು ತಮ್ಮನ್ನು ಕೆಲವು ಸೃಜನಶೀಲ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರು ಅಧಿಕೃತ ಭೇಟಿಗೆ ಹೋಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಇದು ಉಪಯುಕ್ತವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ಕೆಲವು ಶುಭ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಗೌರವದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿದೆ. ತಾರ್ಕಿಕ ಮತ್ತು ಬೌದ್ಧಿಕ ಚರ್ಚೆಯಿಂದ ದೂರವಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಅನುಮಾನ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿದ ಖರ್ಚಿನಿಂದ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ಅನಗತ್ಯ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಅದು ಮಾ’ನಸಿಕ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಸಂಚಾರ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ದಂಡ ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಧ್ಯಾನ ಮಾಡುವ ಸಮಯ ಇದು. ಮುಂಬರುವ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲಿದ್ದೀರಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ವಿವಾದವಿರಬಹುದು. ಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಇಂದು, ನೀವು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ತಮಾಷೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಸಂಬಂಧಿಕರ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ತಾಯಿಯಿಂದ ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವು ಇರುತ್ತದೆ. ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತನ ಸಹಾಯದಿಂದ, ನೀವು ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುವಿರಿ. ಆರೋಗ್ಯ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಕಾ’ನೂನು ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ವಹಿಸಬೇಡಿ. ಗೌರವ ಮತ್ತು ಖ್ಯಾತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಓದುವುದು ಮತ್ತು ಬರೆಯಲು ಆಸಕ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಮನೆಯ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ವಿಶ್ರಾಂತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಮಕ್ಕಳ ಶಿಕ್ಷಣದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತೇವೆ. ನಿಮ್ಮ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಸೃಜನಶೀಲ ಶಕ್ತಿಯು ಹೊರಬರಬೇಕು. ಇಂದು, ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ದೃಢ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಅವಕಾಶದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ಣ ಏಕಾಗ್ರತೆಯಿಂದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿ ಅದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಹಣದ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಇಂದು, ನಾವು ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಸಂಬಂಧಿತ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ವಿ ಸಂಪಾದನೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ರಾಜಕೀಯ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಸಮಯ ಒಳ್ಳೆಯದು. ನೀವು ಹಠಾತ್ ಹಣ ಗಳಿಸುವ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಅದೃಷ್ಟದ ಎಲ್ಲಾ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಇತರ ಜನರೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕವಾಗಿ ತರ್ಕಬದ್ಧವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಮಕರ: ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಆಲೋಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ವಿವಾದ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಯಾರೊಬ್ಬರ ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಿಸಬಹುದು. ನ್ಯಾ’ಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ವಿಜಯದ ಲಕ್ಷಣಗಳಿವೆ. ಇಂದು ಹಣದ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ನ್ಯೂನತೆಗಳು ಇದ್ದರೂ ಅದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಉತ್ತಮ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

ಕುಂಭ: ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಮಯ ಸರಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸಂಬಂಧಗಳು ಬಲವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಯತ್ನದಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ನೀವು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಾಧಿಸುವಿರಿ. ನೀವು ಶಕ್ತಿಯ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ದಿನ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಪ್ರತಿ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ತಾಳ್ಮೆ ಮತ್ತು ತಿಳುವಳಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ಸರಕುಗಳ ಖರೀದಿಗೆ, ಮನೆಯ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳ ಖರ್ಚಿನೊಂದಿಗೆ ಖರ್ಚು ಇರಬಹುದು.

ಮೀನ ಚಿಹ್ನೆ: ಕೆಲವು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಅನುಭವಗಳು ಇಂದು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ದೇಹ ಮತ್ತು ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ನೀವು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುವ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಫ್ಯಾಷನ್ ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ತೊಂದರೆಗೀಡಾಗುತ್ತದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಕಡಿಮೆ ದೂರ ಪ್ರಯಾಣಿಸಬಹುದು. ಇಂದು, ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಯೊಂದಿಗೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಇರಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಒ’ತ್ತಡವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.