ನಿಮ್ಮ ಉಗುರುಗಳ ಮೇಲೆ ಈ ರೀತಿಯ ಗುರುತುಗಳಿದ್ದರೇ, ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿವೆ ಏನೆಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

0

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಹುಡುಗರು ಬಿಡಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಪ್ರತಿ ಹುಡುಗಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣಲು ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವಳ ಮುಖ, ಕೈ, ಕಾಲು ಮತ್ತು ಉಗುರುಗಳನ್ನು ಸುಂದರವಾಗಿಡಲು ಅವಳು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಉಗುರುಗಳನ್ನು ನೋಡುವ ಮೂಲಕವೂ ಪ್ರಕೃತಿ, ಸನ್ನೆಗಳು, ನಡವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ಇಂದು ನಾವು ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಉಗುರುಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ.

ಗುಲಾಬಿ ಉಗುರುಗಳು: ಗುಲಾಬಿ ಉಗುರುಗಳು ನೋಟದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗುಲಾಬಿ ಉಗುರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪ್ರಕಾರ, ಉಗುರುಗಳು ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ್ದಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸದೃಢ ರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಜನರು ಎಂದಿಗೂ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸಂಕಷ್ಟ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಸಿಲುಕಿಲ್ಲ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಗುಲಾಬಿ ಉಗುರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರನ್ನು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಗೌರವಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೇರಿದರೂ, ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ, ಅವರು ತಲುಪದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಮನೆ ಮತ್ತು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಜನರು ತಮ್ಮ ಮಾತುಕತೆಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಮನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಅವು ಮೆದುಳುಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೇಗವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ಕ್ಷಣಮಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಠಿಣ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಂಪು ಉಗುರುಗಳು: ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಕೆಂಪು ಉಗುರುಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದರೆ, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವು ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತವೆ. ಉಗುರುಗಳು ಕೆಂಪಾಗಿರುವ ಹುಡುಗಿಯರು ತುಂಬಾ ಸುಂದರ ಮತ್ತು ನೋಟದಲ್ಲಿ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸ್ನೇಹ ಬೆಳೆಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪಟ್ಟಿ ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ. ಈ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಸಹ ಸಾಕಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಹಣ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಈ ಹುಡುಗಿಯರ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನವೂ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಉಗುರುಗಳ ಮೇಲೆ ಗುರುತಿಸಿ: ಉಗುರುಗಳ ಮೇಲೆ ಅರೆ ಚಂದ್ರನ ಗುರುತು ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗಿಯರು ಸಾಕಷ್ಟು ಮುಕ್ತ ಮನಸ್ಸಿನವರು. ಈ ಹುಡುಗಿಯರು ಯಾರೊಬ್ಬರ ಒ’ತ್ತಡದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿಯೇ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ನಾವು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯವನ್ನು ನಂಬಿದರೆ, ಈ ಹುಡುಗಿಯರ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಜ ಯೋಗವಿದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವನು ತನ್ನ ಇಡೀ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಎಂದಿಗೂ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ಹಳದಿ ಉಗುರುಗಳು: ಕೆಲವು ಹುಡುಗಿಯರು ಮಸುಕಾದ ಉಗುರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ಹುಡುಗಿಯರ ಅದೃಷ್ಟ ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ. ಈ ಹುಡುಗಿಯರಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ರಕ್ತಹೀನತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ತಲೆನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಹಳದಿ ಉಗುರು ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗಿಯರು ಪ್ರಕೃತಿಯಿಂದ ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವೂ ತುಂಬಾ ಒ’ತ್ತಡದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಉಗುರುಗಳ ಮೇಲೆ ಬಿಳಿ ಅಥವಾ ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳು: ಉಗುರುಗಳ ಮೇಲೆ ಬಿಳಿ ಅಥವಾ ಕಪ್ಪು ಕಲೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗಿಯರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ತುಂಬಾ ಒ’ತ್ತಡದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಜಗಳವಾಡುತ್ತಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.