ಅಪ್ಪಿ ತಪ್ಪಿಯೂ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿ ಮನೆಯಿಂದ ಕೂಡಲೇ ಹೊರ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

0

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಸಂಪತ್ತಿನ ದೇವತೆ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರ ಅನುಗ್ರಹವು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಇದ್ದರೆ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನದ ಸಂಪತ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಪ್ರತಿ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ತುಂಬಾ ಚಂಚಲಳಾಗಿದ್ದಾಳೆ, ಅವಳು ಎಂದಿಗೂ ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವಳು ಆಶೀರ್ವದಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ ಎಂದು ಧರ್ಮಗ್ರಂಥಗಳಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ. ದೇವತೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅವರ ದಯೆ ಅವನ ಮೇಲೆ ಇರಬೇಕೆಂದು ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಯಾವಾಗಲೂ ಬಯಸುತ್ತಾನೆ, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಅವನು ವಿವಿಧ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ತಾಯಿಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ನೀವು ವಿವಿಧ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪೂಜಿಸುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಸಾಬೀತಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಹದಗೆಡುತ್ತದೆ. ಹೀಗೆ ಹಣದ ನಿರಂತರ ಕೊರತೆಯ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣವೇನು? ಎಂದು ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಾ?? ಬನ್ನಿ ಹಾಗಿದ್ದರೆ ಇಂದು, ಈ ಲೇಖನದ ಮೂಲಕ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹಣದ ಕೊರತೆಯ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಮೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಕೊಳಕು ಕಾಲು ಅಥವಾ ಒದ್ದೆಯಾದ ಪಾದಗಳಿಂದ ಜನರು ಮಲಗುವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲಾ ಅನೇಕ ಜನರು ತಮ್ಮ ಉಗುರುಗಳನ್ನು ಅಗಿಯುವ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಈ ಕೆಟ್ಟ ಅಭ್ಯಾಸವು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ, ಅದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಈ ಅಭ್ಯಾಸದಿಂದಾಗಿ, ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುತ್ತವೆ. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಸ ಗುಡಿಸುವವರ ಮೇಲೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ತಾಯಿಯ ಕೃಪೆ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಪಿತೃಪಕ್ಷದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವಜರನ್ನು ಪೂಜಿಸದ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತದೆ.

ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅವರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುವ ಕ್ರಮಗಳು: ನೀವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ದುಡಿದು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಣವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಸಂಪತ್ತಿನ ದೇವತೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಜಿ ದೇವಿಯ ಮೇಲಿನಂತಹ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಾಕಬೇಕು, ಅಂದರೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕೈಯಿನ ಹಣ ಬೀಳುವ ಚಿತ್ರ ಹಾಕಬೇಕು. ಈ ಚಿತ್ರದ ಮುಂದೆ ನೀವು ತುಪ್ಪದ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ, ಇದರ ನಂತರ ನೀವು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ನೀವು ಶುಕ್ರವಾರ ಈ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಒಂದು ರೂಪಾಯಿ ನಾಣ್ಯದ ಅಳತೆ: ನಿಮ್ಮ ದುಂದುಗಾರಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಪಾದದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ ₹ 1 ನಾಣ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ. ನೀವು ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಂಗಳು ಪೂರ್ತಿ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಮಾಡಬೇಕು. ಅದು ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಬಂದಾಗ, ನೀವು ಈ ಹಣವನ್ನು ಸೌಭಾಗ್ಯವತಿ ಮಹಿಳೆಗೆ ದಾನ ಮಾಡಿ. ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ವ್ಯರ್ಥತೆ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹಣವಿರುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.