ಈ ಹೆಸರಿನ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಕೋಪ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಹೆಂಡತಿ ಸಿಗುವುದು ಖಚಿತ.

2

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಕೋಪವು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಎಂದು ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದೇ ಇದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಸಂಬಂಧವು ಹಾ’ಳಾಗುತ್ತದೆ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಕೋಪಗೊಂಡ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಸ್ವತಃ ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕುತ್ತಾನೆ. ಯಾರಾದರೂ ಕೋಪಗೊಂಡಾಗ, ಅವನು ತನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಗೆ ತುಂಬಾ ಕೋಪ ಬಂದರೆ ಏನಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಊಹಿಸಿ. ಹೆಂಡತಿಯ ಕೋಪ ಬಂದರೇ ಹುಲಿಯು ಕೂಡ ಇಲಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಕೆಲವು ಪುರಷರಿಗೆ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಪ್ರಕಾರ ಹೆಚ್ಚು ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವ ಹೆಂಡತಿ ಸಿಗುತ್ತಾರೆ. ಬನ್ನಿ ಈ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ.

ಕೆ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರಿಗೆ: ಈ ಹೆಸರಿನ ಗಂಡಂದಿರು ತುಂಬಾ ಕೋಪಗೊಂಡ ಮತ್ತು ಜಗಳವಾಡುವ ಸ್ವಭಾವದ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಯುತ್ತಾರೆ. ಅವನ ಹೆಂಡತಿ ಕಡಿಮೆ ಆಲಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ. ಅವರ ಬಾಯಿಯಿಂದ ಚೂಪಾದ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಿಬರುತ್ತದೆ, ಅದು ಅನೇಕ ಜನರನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರ ಕೋಪ ಮೇಲಿನ ನಿಯಂತ್ರಣದ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ, ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಗಳವಾಗಿದೆ.

ಎಂ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರಿಗೆ: ಈ ಹೆಸರಿನ ಗಂಡನಿಗೆ ತುಂಬಾ ಕೋಪಗೊಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಸಿಗುತ್ತಾರೆ. ಅವನ ಹೆಂಡತಿಯ ಕೋಪ ಯಾವಾಗಲೂ ಮೂಗಿನ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಸಣ್ಣ ವಿಷಯದ ಮೇಲೆ ಅವಳು ಬೇಗನೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಕೋಪಗೊಳ್ಳಲು ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಕೋಪಗೊಂಡ ಅಭ್ಯಾಸದಿಂದಾಗಿ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಗಂಡ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಪಿ ಹೆಸರಿನ ಪುರುಷರಿಗೆ: ಅವರ ಹೆಂಡತಿಯರು ತುಂಬಾ ಹಠಮಾರಿ. ಅವರ ಇಚ್ಛೆಯಂತೆ ಅವರಿಗೆ ಎಲ್ಲವೂ ಬೇಕು. ಅದು ಹಾಗಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ತುಂಬಾ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅವಳು ತರ್ಕದಿಂದ ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಯಾರ ವಿಷಯವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ತಮ್ಮ ಗಂಡಂದಿರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಜಗಳವೂ ಪ್ರತಿದಿನವೂ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಆರ್ ಪುರುಷರಿಗೆ: ಈ ಹೆಸರಿನ ಜನರು ತುಂಬಾ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಮತ್ತು ಕೋಪಗೊಂಡ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಅವಳು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕೋಪಗೊಂಡ ನಾಟಕವನ್ನು ಸಹ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವಳು ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಅವಳ ಕೋಪದಿಂದ ಅವಳು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡಬಹುದು.

ವೈ ಪುರುಷರಿಗೆ: ಈ ಹೆಸರಿನ ಜನರ ಹೆಂಡತಿ ಕೋಪಗೊಂಡಾಗ, ಸುತ್ತ ಮುತ್ತಲಿನ ಜನರಿಗೆ ಈ ಸುದ್ದಿ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ, ಅಷ್ಟು ಜೋರಾಗಿರುತ್ತದೆ ಸೌಂಡ್. ಅವರ ಕೋಪವು ಸಾಕಷ್ಟು ಕಹಿ ಮತ್ತು ನಾಟಕದಿಂದ ತುಂಬಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.