ಹುಡುಗಿಯರು ಮದುವೆಯಾಗಿರುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟ ಪಡಲು ಕಾರಣವೇನು ಗೊತ್ತೇ??

5

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯ ಮಹತ್ವ ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆದರೆ ಮದುವೆ ಆಗುವುದು ಅಷ್ಟೇ ಮುಖ್ಯವಲ್ಲ, ಉತ್ತಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಪಡೆಯುವುದು ಕೂಡ ಮುಖ್ಯ. ಅದೇ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಇಂದು, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಮದುವೆಯಾಗಿ ತನಗಾಗಿ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾನೆ. ಮದುವೆಯಾಗದ ಹುಡುಗರು ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯರು ತಮಗಾಗಿ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮತ್ತು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುವ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಮದುವೆಯಾಗಬೇಕು ಎಂಬ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಆಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.ಆದರೆ ಹುಡುಗಿಯರು ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಏಕೆ ಹಾಗೆ ಎಂಬುದು ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

ಹುಡುಗಿಯರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಚಿಕ್ಕವರಂತೆ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುವವರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ತುಂಬಾ ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುವಾಗ, ಅವರು ವಿವಾಹಿತ ಹುಡುಗರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣವೆಂದರೆ,

ಆರ್ಥಿಕ ಪ್ರಬಲ: ಬಹುತೇಕ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಕುರಿತು ತುಂಬಾ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ನಿಂತು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನವಾದದ್ದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಜೀವನ ಅಥವಾ ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ಪ್ರಬುದ್ಧ ಅಥವಾ ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದುತ್ತಾರೆ.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹುಡುಗಿಯರು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಯಿಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ತಮ್ಮ ಗಂಡಂದಿರನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರಿಗೆ ಹುಡುಗಿಯರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಏನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಏನನ್ನು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಮದುವೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಮಿದುಳಿನಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆ ಪ್ರಬುದ್ಧತೆಯು ಅವರ ಗೆಳೆಯನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದರೇ ಅವರು ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಯಾವುದೇ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದರೂ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

ಆರೈಕೆ: ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ, ಯಾವುದೇ ಮಾತನ್ನು ಆಡುವ ಮೊದಲು ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರಬುದ್ಧ ಪುರುಷರ ಮೇಲೆ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಹೀಗಿರುವಾಗ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಅಥವಾ ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಚಿಂತಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಪ್ರಬುದ್ಧ ಪುರುಷರು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಗುರುತನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಇತರರ ಮುಂದೆ ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬದ ಮುಂದೆ ಇರಲಿ, ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ.

ಪ್ರಭಾವ: ವಿವಾಹಿತ ಹುಡುಗರನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವ ದೊಡ್ಡ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವ ವಿಧಾನ, ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಮೆಚ್ಚಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದು ಅವರಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.