ವರ್ಷದ ಮೊದಲ ತಿಂಗಳು, ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಬಹಳ ವಿಶೇಷ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಆರ್ಥಿಕ ಫಲ ಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ.

5

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಜನವರಿ, 2021 ರ ಮೊದಲ ತಿಂಗಳು, ಕೆಲವು ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ತಿಂಗಳು, ಕೆಲವು ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರ ವ್ಯವಹಾರವು ಅತ್ಯಂತ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯಲಿದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಸ್ಥಳೀಯರ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳ ಹೆಚ್ಚಳದೊಂದಿಗೆ, ವೆಚ್ಚಗಳು ಸಹ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಸರಿ, ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ 2021 ರ ಮೊದಲ ತಿಂಗಳು ಹೇಗೆ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿರಲಿದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ಮೇಷ: ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮಗಾಗಿ ಸಮತೋಲನಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಆರಂಭಿಕ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೆಚ್ಚಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಆದರೆ ಎರಡನೇ ವಾರದ ವೇಳೆಗೆ ಸಮತೋಲನ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಮೊತ್ತದ ಜನರು ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆರ್ಥಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಬಲದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಈ ಸವಾಲನ್ನು ಜಯಿಸುತ್ತೀರಿ. ಹೊಸ ಕೆಲಸದ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಉದ್ಯೋಗಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು. ಜನವರಿ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ.

ಮಿಥುನ: ಮಿಥುನ ಜನರಿಗೆ ಹಣಕಾಸಿನ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಜನವರಿ ತಿಂಗಳು ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಲಿದೆ. ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಂಗಳ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ, ಅಂದರೆ ಅದು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಈ ತಿಂಗಳು ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಹೂಡಿಕೆಯ ಸಮಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ತಿಂಗಳು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುವಿರಿ. ಸೃಜನಶೀಲ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವವರಿಗೆ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ಮಾನ್ಯತೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ನೀವು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ರಾಹು ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮನೆಯ ಮೂಲಕ ಸಾಗಲಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಆರ್ಥಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಮೊತ್ತದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿವೇತನಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

ಸಿಂಹ: ಜನವರಿ ನಿಮಗೆ ಏರಿಳಿತಗಳಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಲಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಾಲ ಮತ್ತು ಸಾಲವನ್ನು ಮರುಪಾವತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವ ಜನರ ಆರ್ಥಿಕ ಅಂಶವೂ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಬಡ್ತಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಳದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ: ಆರ್ಥಿಕ ಸಮೃದ್ಧಿ ಈ ತಿಂಗಳು ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ. ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ವಾಹನವನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಸಮಯವು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವಜರ ಆಸ್ತಿ ಕೂಡ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಕಟ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಹಾಯದಿಂದ, ನೀವು ಅರೆಕಾಲಿಕ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸೇರಬಹುದು.

ತುಲಾ: ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೂ ಈ ಸಮಯ ಶುಭವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಹಾಗೆಯೇ ಕೃಷಿ ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಉದ್ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ನೀವು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ, ಅದರಿಂದ ನೀವು ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಈ ಸಮಯವು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದಾಯವನ್ನು ಉಳಿತಾಯವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುವ ಯೋಜನೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಜನವರಿ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ಈ ತಿಂಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಸಹ ಸಾಕಷ್ಟು ಉಳಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಧನು ರಾಶಿ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಈ ತಿಂಗಳು ನೀವು ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಬಲವಾದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುತ್ತೀರಿ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮನೆಯ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರನ ಹನ್ನೆರಡನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾನೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ವಸ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಈ ತಿಂಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಖರ್ಚು ಮಾಡಲಿದ್ದೀರಿ. ತಿಂಗಳ ಎರಡನೇ ವಾರದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಇತರ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಗಳಿಸುವಿರಿ.

ಮಕರ: ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಭಾಗವು ಈ ತಿಂಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದಾಯ ಮತ್ತು ಖರ್ಚು ಸಮತೋಲನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಆದರೆ ಎರಡನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ ಆರ್ಥಿಕ ಕೊರತೆ ಇರಬಹುದು. ಕೇತು ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ಗಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಇಳಿಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಈ ತಿಂಗಳು, ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಅರೆಕಾಲಿಕ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸೇರಬಹುದು.ಈಗ, ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಅಥವಾ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಯಾವುದೇ ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತುವನ್ನು ಖರೀದಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ: ಆರ್ಥಿಕ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ಜನವರಿ ತಿಂಗಳು ನಿಮಗೆ ಸವಾಲಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ಈ ತಿಂಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಒ’ತ್ತಡವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸಾಲ ಅಥವಾ ಸಾಲವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ಪಾವತಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ಈ ತಿಂಗಳು ಅನಗತ್ಯವಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮನೆಯ ಅಧಿಪತಿ ಗುರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ದುರ್ಬಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ಮತ್ತು ನಷ್ಟಗಳ ಮನೆಯಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಈಗ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ಮೀನ: ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯದ ಹರಿವು ಸರಾಗವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು, ಈ ತಿಂಗಳು ನೀವು ಹೊಸ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶನಿ ಇರುತ್ತಾನೆ, ಅದು ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ಜ್ಞಾನದಿಂದ ಕೆಲವು ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಚಿಹ್ನೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಮಯವು ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಈ ಸಮಯವು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.