ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಂಗಸರು ಮನೆಯೊಳಗೇ ಕಾಲಿಟ್ಟ ಕೂಡಲೇ ಗಂಡನ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುತ್ತಾರೆ. ಗುರುತಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

1

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಮನೆಯ ಮಗಳು ಮತ್ತು ಸೊಸೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ರೂಪ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಜ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಗಳ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯು ಲಕ್ಷ್ಮಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಪುತ್ರರಿಗಿಂತ ಜನರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಒಂದು ಕಡೆ ಮನೆಯ ಮಗಳು ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ ದೂರ ಹೋಗುತ್ತಾಳೆ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ಮಗಳು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಸೊಸೆಯಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ವಾಸಸ್ಥಾನವು ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿರುತ್ತದೆ.

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಯಶಸ್ವಿ ಪುರುಷನ ಹಿಂದೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಕೆಲವು ಮಹಿಳೆಗೆ ಬೆಂಬಲವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆ ಮಹಿಳೆ ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿ, ಹೆಂಡತಿ, ಸೊಸೆ ಅಥವಾ ಬೇರೊಬ್ಬರು ಆಗಿರಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಗೆ ಒಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲ ಸಿಕ್ಕಿರಬೇಕು. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಇದಕ್ಕೆ ಅನೇಕ ಉದಾಹರಣೆಗಳಿವೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಸಹ ವಿ’ನಾಶಕ್ಕೆ ಕಾರಣರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಧಾರ್ಮಿಕ ನಂಬಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗ್ಯ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ನಂಬಿಕೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವಳು ತನ್ನ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಆದರೆ ಅವಳ ಲಕ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದರೆ, ಅವಳು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವು ಎಲ್ಲಾ ಸದ್ಗುಣಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಯಾವ ಮಹಿಳೆ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಎಂದು ಗುರುತಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂಬ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆ ಜನರಲ್ಲಿ ಇದೆ. ನೀವು ಈ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮಹಿಳೆಯ ಅಂಗಗಳನ್ನು ನೋಡುವ ಮೂಲಕ, ಯಾವ ಮಹಿಳೆ ತನ್ನ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಪುರಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಈ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ಮಹಿಳೆಯರು ಇದ್ದಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಜನಿಸುತ್ತಾರೆ, ಕೆಲವು ಹುಡುಗಿಯರು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಗಂಡನ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ, ನಂತರ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂತೋಷವಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟ ಮಹಿಳೆಯ ಈ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.

ಗರುಡ ಪುರಾಣ, ಸಮುದ್ರ ಪುರಾಣ ಮತ್ತು ಭವಿಶ್ಯ ಪುರಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಪುರುಷರ ಅಂಗಗಳನ್ನು ವಿವರವಾಗಿ ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದರ ಸಹಾಯದಿಂದ ನೀವು ಸಹ ಸುಲಭವಾಗಿ ಗುರುತಿಸಬಹುದು. ಮಹಿಳೆಯ ಯಾವ ಭಾಗವು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡುವುದಾದರೇ

ಉದ್ದನೆಯ ಕುತ್ತಿಗೆ ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು. ಉದ್ದನೆಯ ಕತ್ತಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ದೊಡ್ಡ ಕಿವಿ ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಸಹ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ದೀರ್ಘ ಆಯುಷ್ಯವೂ ಇರುತ್ತದೆ. ಉದ್ದನೆಯ ಕೂದಲನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಅದೃಷ್ಟ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ತ್ರೀ ಸೌಂದರ್ಯದ ಆರಾಧ್ಯ ದೈವವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

ತೊಡೆಯ ಬಲವಾದ ಮತ್ತು ಮಾಂಸಭರಿತ ಮಹಿಳೆಯನ್ನೂ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ದೊಡ್ಡ ತಲೆ ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಅದೃಷ್ಟವಂತರೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇತರ ಮಹಿಳೆಯರಿಗಿಂತ ಉದ್ದವಾದ ಕೈಗಳನ್ನು ಸಹ ಅದೃಷ್ಟವಂತರೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಬಿ ಆಳವಾಗಿ ಮತ್ತು ಬಲಕ್ಕೆ ಓರೆಯಾಗಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಶ್ರೀಮಂತ ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.