ಆ ಒಂದು ಸೆಲ್ಫಿಯಿಂದ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ದೂರವಾದರು, ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತಾ? ನೀವೇ ನೋಡಿ.

0

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧದ ಅಡಿಪಾಯವು ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಈ ವಿಷಯವು ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಾಗ, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ನಿಷ್ಠೆ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಹೇಗಾದರೂ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿ ಅಥವಾ ಗೆಳತಿಯನ್ನು ನಾವು ವಿಪರೀತವಾಗಿ ನಂಬುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಅವನು ನಮ್ಮನ್ನು ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

24 ವರ್ಷದ ಸಿಡ್ನಿ ಕಿನ್ಸ್ಚ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಘಟನೆ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಸಿಡ್ನಿ ಕಳೆದ 4 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ತನ್ನ ಗೆಳೆಯನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಳು. ಅವಳು ತನ್ನ ಪ್ರೇಮಿಯ ಮೇಲೆ ಅಪಾರ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಳು. ಅವಳು ಅವನಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನೂ ಕೂಡ ಕೇಳುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ನಂತರ ಒಂದು ದಿನ ಅಲ್ಲಿ ನಡೆದ್ದದ್ದೆ ಬೇರೆ.

ಹೌದು, ಅನೇಕ ಸಂಬಂಧಗಳು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳ ಇಂದಿನ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ವಿಚಾರಗಳು ಉಲ್ಟಾ ಕೂಡ ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ಈಗ ಸಿಡ್ನಿ ಕಿನ್ಷ್ ಅವರ ವಿಷಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಅವಳು ತನ್ನ ಗೆಳೆಯನೊಂದಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ಆದರೆ ಒಂದು ದಿನ ಅವಳ ಗೆಳೆಯ ಕೆಲಸದ ನಿಮ್ಮಿತ್ತ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾಯಿತು. ಈ ಕುರಿತು ಕಿನ್ಸ್ಚ್, ತನ್ನ ಗೆಳೆಯನನ್ನು ಏನು ಪ್ರಶ್ನಿಸದೆ ಹೋಗಿ ಬರಲು ಅನುಮತಿ ನೀಡುತ್ತಾಳೆ.

ಹೀಗೆ ಹೊರಗೆ ಹೋದ ಗೆಳೆಯ ಕಿನ್ಸ್ಚ್ ಗೆ ತನ್ನ ಸೆಲ್ಫಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಚಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಿದ. ಮೊದಲಿಗೆ ಕಿನ್ಸ್ಚ್ ಈ ಸೆಲ್ಫಿಯನ್ನು ನೋಡಿ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷ ಪಟ್ಟಳು, ಆದರೆ ನಂತರ ಅವಳು ತನ್ನ ಗೆಳೆಯನ ಗಾಢ ಕನ್ನಡಕದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನೋ ನೋಡಿದಳು, ಅದನ್ನು ನೋಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಅವಳ ಮನಸ್ಸು ಚೂ’ರಾಯಿತು.

ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೇ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಗೆಳೆಯನ ಕನ್ನಡಕದಲ್ಲಿ, ಕಿನ್ಸ್ಚ್ ಹುಡುಗಿಯ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದಾಳೆ. ಅಂದರೆ ಅವಳ ಗೆಳೆಯ ಇನ್ನೊಂದು ಹುಡುಗಿಯ ಜೊತೆಗಿದ್ದನೆಂದು ಅರ್ಥ. ಅವರು ಕಿನ್ಸ್ಚ್ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ. ಕಿನ್ಸ್ಚ್ ಗೆ ಇದು ತಿಳಿದಾಗ, ಅವಳು ತಕ್ಷಣ ಅದರ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಳು. ಈಗ ಸಿಡ್ನಿ ತನ್ನ ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಗೆಳೆಯನ ಕಥೆಯನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಅವರ ಈ ವಿಡಿಯೋ ತುಂಬಾ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಇದನ್ನು 18 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.