ಮಾಸಿಕ ಜಾತಕ: ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ, ಈ 8 ಚಕ್ರಗಳಿಗೆ ನಿಕ್ಷೇಪಗಳು ಸಂತೋಷ, ಸಮೃದ್ಧಿ, ಸಂಪತ್ತು ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತಿನಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತವೆ.

1

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳು ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಜನವರಿ ತಿಂಗಳ ಜಾತಕವನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಮಾಸಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ, ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳು ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಮಾಸಿಕ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಘಟನೆಗಳ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮೇಷ: ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಯೋಜನೆ ಅಥವಾ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಈ ತಿಂಗಳು ಶುಭವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿ ಜನರ ಸಹಕಾರ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರು ಹೊಸ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಬಹುದು, ಅವರ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಹೆಚ್ಚಳದಿಂದಾಗಿ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಮರ್ಪಕವಾಗಿ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಮರಸ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪೋಷಕರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ಪ್ರೀತಿಯ ದಂಪತಿಗಳಿಗೆ ಈ ತಿಂಗಳು ತುಂಬಾ ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಬೆಳೆಯುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಹೊಟ್ಟೆಯ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳು ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚು ಮಸಾಲೆಯುಕ್ತ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸಬೇಡಿ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ಹಣ ಹೂಡಿಕೆಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ತಿಂಗಳು. ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಂಬುವ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಅಧ್ಯಯನದ ಜೊತೆಗೆ ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನೀವು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕೋಪ ಮತ್ತು ಅಹಂನಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೂರವಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ನಿಯಮಿತ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಎ’ದುರಾಳಿಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಯಾಣವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಬಹುದು. ಹೊಸ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ತಿಂಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕರೆದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕು.

ಮಿಥುನ: ಈ ತಿಂಗಳು, ನೀವು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, ವಿಪತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಬರಬಹುದು. ಹಣವನ್ನು ವಹಿವಾಟು ಮಾಡಬೇಡಿ. ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಮಾಡಿದ ಪ್ರಯತ್ನಗಳ ಫಲವನ್ನು ಕೊಯ್ಯುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಲಿದ್ದೀರಿ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಸಂತೋಷಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ವೇಗದಲ್ಲಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಪ್ರಕೃತಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ತಿಂಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ದು’ರ್ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ಈ ತಿಂಗಳು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಲು, ಧ್ಯಾನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಯೋಗ ಮಾಡಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚಗಳು ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಧಾರ್ಮಿಕ ಕೆಲಸದ ಕೆಲಸವೂ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ನೆಮ್ಮದಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ನೀವು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ನೀವು ಗಮನ ಕೊಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರವೀಣರಾಗುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಸಣ್ಣ ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ಮೂಲಕ ಹೋಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕಷ್ಟಪಡಬಹುದು. ಈ ತಿಂಗಳು ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಪೂರ್ಣ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ನೀವು ಸಂಯಮಿಸಬೇಕು.

ಸಿಂಹ: ಈ ತಿಂಗಳು ನೀವು ದೀರ್ಘ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಹೋಗಬಹುದು. ಅದು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂದರ್ಭಗಳು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಹೋ’ರಾಡಬಹುದು. ಸಂಬಳ ಪಡೆಯುವ ಜನರಿಗೆ ಇದು ಸರಾಸರಿ ತಿಂಗಳು ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೆಲಸದ ಹೊರೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಕೆಲಸ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಧರ್ಮ ಮತ್ತು ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳತ್ತ ಒಲವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೇಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶವಿರಬಹುದು. ಆಸ್ತಿಯಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನೀವು ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ರೋಗವನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ: ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ, ಅದು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ತಿಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಅವಕಾಶಗಳು ಇರುತ್ತವೆ. ಚಿತ್ರರಂಗದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಆಚರಣೆಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. ಕುಟುಂಬದ ಹಿರಿಯ ಹಿರಿಯರು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಜೊತೆಯಾಗಬಹುದು. ಸೃಜನಶೀಲ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತ ಜನರ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉ’ದ್ವಿಗ್ನತೆಯ ನಡುವೆಯೂ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಹೊಸ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅಧ್ಯಯನಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿಡಲು ಕೆಲವು ಧ್ಯಾನ ಅಥವಾ ಯೋಗ ಮಾಡಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ: ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗದ ಜನರ ಕಡೆಗೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿರಬಾರದು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಿಮಗಾಗಿ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ನೀವು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸೌಕರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಜನವರಿ ಸಾಕಷ್ಟು ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿ ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಜನವರಿ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಬೇಕಾಗಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ತಿಂಗಳು, ಕೆಲಸದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಸಂತೋಷಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ಕೆಟ್ಟದಾಗಬಹುದು. ವಸ್ತು ಸೌಕರ್ಯಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಹೊಸ ಮೂಲಗಳು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹಿತರ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉ’ದ್ವಿಗ್ನತೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಅನಾರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಶೀತವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ಧನು ರಾಶಿ: ಕುಟುಂಬದ ಕಿರಿಯರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿ. ಅವರು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಎಂಬ ಭರವಸೆಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಅ’ಪಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ, ನೀವು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಾಹ್ಯ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸಬೇಡಿ. ಪ್ರೇಮಿಗಳ ಜೋಡಿಗಳು ಈ ತಿಂಗಳು ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಶಿಕ್ಷಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಅಧಿಕ ರ’ಕ್ತದೊ’ತ್ತಡ ರೋಗಿಗಳು ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಮಕರ: ಈ ತಿಂಗಳು ಅದೃಷ್ಟ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಫಲ ​​ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಕಲ್ಪನೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಈ ಮೊದಲು ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸದಿಂದ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಹಿವಾಟಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖರ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಬೇಡಿ. ನೀವು ಹಿರಿಯ ಜನರಿಂದ ಬೆಂಬಲ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವವರಿಗೆ ಈ ತಿಂಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಲಿದೆ. ಈ ತಿಂಗಳು, ನೀವು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸುವಿರಿ. ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎದುರಾಗಬಹುದು.

ಕುಂಭ: ತಿಂಗಳ ಎರಡನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ, ಕಠಿಣ ವಾತಾವರಣದಿಂದಾಗಿ ಕುಟುಂಬವು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಸೌಲಭ್ಯಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ಗಾ .ವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಶ’ತ್ರುಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದ ಹೊರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನೀವು ಮಾ’ನಸಿಕ ಆಯಾಸವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಸಂಬಳ ಪಡೆಯುವ ಜನರು ಈ ತಿಂಗಳು ತುಂಬಾ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಪಾಲುದಾರರು ರಚನೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಈ ತಿಂಗಳು ಮಾಡಿದ ಡೀಲ್‌ಗಳು ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೂ ಗಮನ ಬೇಕು.

ಮೀನಾ: ಈ ತಿಂಗಳು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದರರೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಅವರು ಸಹ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯವಹಾರ ಸಂಬಂಧಿತ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸಮರ್ಪಕವಾಗಿ ಸಹಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲಸದ ಯಶಸ್ಸಿನಿಂದ ಸ್ನೇಹಿತರು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಜನರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ನಡವಳಿಕೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಂಗಾತಿಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ. ಅವರ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಅದರ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಸಹಕರಿಸಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಲಿಯಲು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಹೊಸ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಕಾ’ಯಿಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆಮದ್ದುಗಳು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.