ಈ ಅಕ್ಷರಗಳಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಪುರುಷರನ್ನು ನೀವು ಮದುವೆಯಾದರೆ ನೀವೇ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು, ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಾಣಿಯಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ !!

3

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಪ್ರತಿ ಹುಡುಗಿಯೂ ತನ್ನ ಮದುವೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅನೇಕ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾಳೆ. ಪ್ರತಿ ಹುಡುಗಿ ತನ್ನ ಭಾವಿ ಪತಿ ತನ್ನ ಪ್ರತಿ ಆಸೆ ಈಡೇರಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವಳು ಬಯಸಿದ್ದನ್ನು ಸಹ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಅನೇಕ ಹುಡುಗಿಯರು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಗಂಡಂದಿರನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಹಣೆಬರಹದಲ್ಲಿ ಇದು ಸಂಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಒಂದೇ ತರಹದ ಪತಿ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ಅಂತಹ ಒಳ್ಳೆಯ ಗಂಡನನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಕೊಂಡರೆ ನೀವು ಅದೃಷ್ಟವಂತರು. ಈಗ್ಯಾಕೆ ಈ ವಿಷಯ ಎಂದು ಕೊಂಡಿರಾ ಬನ್ನಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರವು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಹುಡುಗನ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಭಾವಿ ಗಂಡನ ಸ್ವಭಾವದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಎ ಅಕ್ಷರದ ಹೆಸರಿನ ಹುಡುಗರು, ಹುಡುಗನ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರ ಎ ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಹುಡುಗರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಗಾಗಿ ಹಲವು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಅವನು ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ಎಲ್ಲ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ. ಈ ಜನರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲ ಆದೇಶವನ್ನೂ ಪಾಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗಂಡ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಅಂತಹ ಗಂಡನನ್ನು ಪಡೆದರೆ, ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು.

ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಕೆ ಅಕ್ಷರದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಹೆಸರುಗಳು, ಕೆ ಅಕ್ಷರದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಹುಡುಗರು ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸರಳ ಮತ್ತು ಅವರ ಹೆಂಡತಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ. ಮದುವೆಗೆ ಮೊದಲು, ಅವರ ಸ್ವಭಾವ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಠಿಣ ಆದರೆ ಮದುವೆಯ ನಂತರ, ಅಂತಹ ಹೆಸರಿನ ಹುಡುಗರು ಮೃದು ಹೃದಯದವರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಗಾಗಿ ಏನು ಮಾಡಲು ಬೇಕಾದರೂ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಹುಡುಗಿಯ ಗಂಡನ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರವು ಕೆ ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾದರೆ, ಅಂತಹ ಗಂಡನನ್ನು ಹೊಂದಲು ಅವರು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು.

ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಪಿ ಅಕ್ಷರಗಳು ಹೆಸರಿನ ಹುಡುಗರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಹಳ ಬುದ್ಧಿವಂತರು. ಅಂತಹ ಹುಡುಗರು ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಹೊರತು ಅವರ ಮೆದುಳಿಂದ ಅಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಇನ್ನು ನಾಲ್ಕನೆಯದಾಗಿ ಆರ್ ಅಕ್ಷರಗಳ ಹೆಸರಿನ ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಅಂತಹ ಹುಡುಗರು ತುಂಬಾ ಚಾಣಾಕ್ಷರು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವನು ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಣ್ಣ ವಿಷಯವನ್ನೂ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅವರ ಸಂಬಂಧದ ನಡುವೆ ಯಾವುದೇ ವಿಂಗಡಣೆಯನ್ನು ಅವನು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಯಾವ ಹೆಂಡತಿಯೂ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಆ ಸುಳ್ಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಇ ಹಿಡಿಯುತ್ತಾರೆ. ಗಂಡನ ಹೆಸರು ಆರ್ ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಹುಡುಗಿ ತನ್ನ ಗಂಡನಿಗೆ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಬಾರದು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.