ಹೆಂಡತಿಯ ಈ ಫೋಟೋ ನೋಡಿದ ತಕ್ಷಣ ವಿಚ್ಚೇದನ ಪಡೆದ ಪತಿ ! ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತಾ??

0

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಜೀವನವನ್ನು ಯೋಚಿಸುವುದು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವೆನಿಸುತ್ತದೆ. ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಪತ್ತೆಯಾದಾಗಿನಿಂದ, ಅಂದಿನಿಂದ ಫೋಟೋ ತೆಗೆಯುವುದು, ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಚಾಟ್ ಮಾಡುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಚಿತ್ರವೂ ಸ್ವತಃ ಬಹಳಷ್ಟು ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ನಾವು ಸಹ ಅಂತಹ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಇದರ ನಂತರ ನೀವೂ ಸಹ ಆಲೋಚನೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗುತ್ತೀರಿ. ಮಹಿಳೆಯ ಪತಿ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಕೋಪಗೊಂಡು ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನುವಿಚ್ಚೇದನ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೂ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿದೆ. ಅಸಲಿಗೆ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ದಂಪತಿಗಳು ಸಂತೋಷದಿಂದಿದ್ದರು. ಬನ್ನಿ ಹಾಗಿದ್ದರೇ ಕಥೆ ಏನು ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಈ ಕಥೆ ಐರಿಸ್ ಮತ್ತು ಥಾಮಸ್ ಬಗ್ಗೆ. ಇವರಿಬ್ಬರ ಮದುವೆಯ ನಂತರ, ಅವರು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಪರಸ್ಪರ ಕಾಳಜಿಯ ಕೊರತೆ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಮದುವೆಯ ನಂತರ, ಥಾಮಸ್ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಲು ಕಚೇರಿಯಿಂದ ದೀರ್ಘ ರಜೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡನು. ಪ್ರತಿ ಭಾನುವಾರ, ಇಬ್ಬರೂ ವಾಕ್ ಮಾಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ರಜಾದಿನದ ನಂತರ ಥಾಮಸ್ ತನ್ನ ಆಫೀಸ್ ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಬೇಕಾಗಿ ಬಂದಾಗ, ಎಲ್ಲವೂ ಉಲ್ಟಾ ಆಯಿತು. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ಸಂತೋಷದ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ, ಈ ಇಬ್ಬರು ಪರಸ್ಪರ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಯಾರೂ ತಮ್ಮ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಯೋಚಿಸಲಾರರು.

ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಮನೆಯಿಂದ ದೂರವಿರಬೇಕಾಗಿತ್ತು: ಥಾಮಸ್ ರಫ್ತು ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ. ಮದುವೆಯ ನಂತರ, ಅವರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮನೆಯ ಹೊರಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಐರಿಸ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಹೆಂಡತಿಯಂತೆ ಅವನನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು. ಇಬ್ಬರು ಮದುವೆಯಾಗಿ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಒ’ತ್ತಡವು ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದ್ದು, ಥಾಮಸ್ ಆಗಾಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯಿಂದ ದೂರವಿರಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಈಗ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಹ, ಇಬ್ಬರೂ ಪರಸ್ಪರರ ಮುಖವನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾದ್ಯವಿರಲಿಲ್ಲ. ಕೆಲಸದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಮೊದಲಿನಂತೆ ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾ ಥಾಮಸ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಖಿ’ನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾನೆ.

ಕೆಲಸ ಬಿಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ: ಥಾಮಸ್ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದನು ಆದರೆ ಐರಿಸ್ಗೆ ಸಮಯ ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ, ಅವನು ಕೆಲಸವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದನು. ಆಗ ಅವರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನ ಹೋಟೆಲ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದ್ದನು. ನಂತರ ಸಂದೇಶದ ಧ್ವನಿ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಂದಿತು.ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಂದೇಶದಲ್ಲಿ ಐರಿಸ್ ತನ್ನ ಕೋ’ಪವನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತೋರಿಸುತ್ತಿಳು. ಅದರ ನಂತರ ಥಾಮಸ್ ಬಹಳಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿದ್ದಾನೆಂದು ಎಂದು ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡಿ ಆ ಹಣದಿಂದ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಹೊಸ ಮನೆಯನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಬಹುದು ಎಂದುಕೊಂಡನು.

ಕೆಲಸ ತ್ಯಜಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರ ಥಾಮಸ್ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರವಾಗಿತ್ತು. ಅವನು ತಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಸುರ್ಪ್ರೈಸ್ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲು ಬಯಸಿದ್ದನು. ಅಂದು ಗುರುವಾರ, ಥಾಮಸ್ ಶನಿವಾರ ಕೆಲಸವನ್ನು ತೊರೆಯುವ ಬಗ್ಗೆ ಐರಿಸ್ಗೆ ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ಭಾವಿಸಿದ್ದರು. ಬಿಡುವಿನ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಐರಿಸ್ಗೆ ಸಂದೇಶಗಳ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದನು. ಐರಿಸ್ ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೇಳಲು ಅವನು ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುವ ದಿನ ಈಗ ದೂರವಿರಲಿಲ್ಲ ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನಗಳು ಉಳಿದಿದ್ದವು. ಆದರೆ ಆಗ ಅವನಿಗೆ ಏನಾಯಿತು ಎಂದರೆ, ಅವನು ತನ್ನ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಊಹಿಸಿರಲಿಲ್ಲ.

ಹೆಂಡತಿಯ ಆಲೋಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದ ಥಾಮಸ್, ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಸರ್ಪ್ರೈಸ್ ನೀಡಲು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮನೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಬಹಳ ಸಂತೋಷಪಟ್ಟನು. ಆಗ ಅವನ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂದೇಶ ಬಂದಿತು. ಇದರಲ್ಲಿ, ಹೆಂಡತಿ ತನ್ನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದಳು. ಹೇಗಾದರೂ, ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದ್ದ ಐರಿಸ್ ಗಿಟಾರ್ ಹೊಂದಿದ್ದನ್ನು ಮತ್ತು ಕಿಟಕಿಯಿಂದ ಸೂರ್ಯನ ಬೆಳಕು ಕೋಣೆಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಲು ಚಿತ್ರ ಸರಳವಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ನಂತರ ಅವನು ತನ್ನ ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗದದನ್ನು ನೋಡಿದನು.

ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ನೋಡಿದರೆ, ನೀವು ಹಾಸಿಗೆಯ ಕೆಳಗೆ ಒಂದು ಕೈಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಅಂದರೆ, ಐರಿಸ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ರಹಸ್ಯ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಳು. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಥಾಮಸ್ ಕೋಪವು ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು. ಅವನ ಹೆಂಡತಿಯ ಅವನಿಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂತು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ವಿಚ್ಚೇದನ ಪಡೆಯಲು ಮತ್ತು ಐರಿಸ್ ಅವರನ್ನು ಈ ಬಂಧದಿಂದ ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದನು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.