ಕರಿಮೆಣಸು ಜೀವನದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ ನೋಡಿ. ಅದ್ಭುತಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ.

4

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಅಡುಗೆಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಡುಗೆ ಮಾಡಲು ನೀವು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಕರಿಮೆಣಸನ್ನು ಬಳಸಿಯೇ ಇರುತ್ತೀರಿ. ಹೌದು, ಕರಿಮೆಣಸನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಆಹಾರದ ರುಚಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದಲ್ಲದೆ, ತೂ’ಕವನ್ನು ಕೂಡ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ಮೆಣಸಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ, ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಅಷ್ಟೇನೂ ತಿಳ್ದಿರಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ತಿಳಿದಿರಬಹುದು, ಕರಿಮೆಣಸನ್ನು ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ವಾಮಾಚಾರ ಮಾಡಲು ಸಹ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂದರೆ, ನಾವು ಸರಳವಾಗಿ ಹೇಳಿದರೆ, ಕರಿಮೆಣಸು ತಿನ್ನುವುದು ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಲ್ಲದೆ, ಇದು ಜೀವನದ ಅನೇಕ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಸಹ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಕರಿಮೆಣಸಿನ ಬಳಸಿ ಆ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡುವುದು ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಕರಿಮೆಣಸನ್ನು ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾದ ವಸ್ತು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಶನಿಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವಕ್ರ ದೃಷ್ಟಿ ಬೀರಿದ್ದರೇ, ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಸ್ವಲ್ಪ ಕರಿಮೆಣಸು ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಕಪ್ಪು ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ. ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ಶನಿಯ ಕೋಪವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಿಂದ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಶನಿ ದೇವರ ಕೋಪವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು, ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಿ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಶನಿ ದೋಶದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಆಹಾರವನ್ನು ತಿನ್ನುವಾಗ ನಿವಳಿಸಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಉಪ್ಪು ಮತ್ತು ಕರಿಮೆಣಸನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಿ. ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ಶನಿಯ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ನಿಮ್ಮ ನಿಂತುಹೋದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಗೊಳಿಸಲು ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಡುವಾಗ ಮೆಣಸನ್ನು ಮುಖ್ಯ ದ್ವಾರದಲ್ಲಿ ಇಡುವುದು ಮುಖ್ಯ. ಹೌದು, ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವಾಗ, ಕರಿ ಮೆಣಸನ್ನು ದಾಟುವ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಿ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಈ ಅಳತೆಯನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಮೆಣಸು ಮೇಲೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದ ನಂತರ, ಮನೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಬೇಡಿ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಹೌದು, ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಈ ಪರಿಹಾರವು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಅದೃಷ್ಟದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಈ ಪರಿಹಾರದ ಪ್ರಕಾರ, ನೀವು ಶುಕ್ಲ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ಐದು ಕಾಳು ಕರಿಮೆಣಸನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಅಂದರೆ ಚಂದ್ರನ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯ ಮೇಲಿನಿಂದ ಏಳು ಬಾರಿ ನೀವಾಳಿಸಿ. ಇದರ ನಂತರ, ಏಕಾಂತ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ದಿಕ್ಕುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೊಂದು ಧಾನ್ಯವನ್ನು ಎಸೆಯಿರಿ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಉಳಿದಿರುವ ಧಾನ್ಯವನ್ನು ಆಕಾಶದ ಕಡೆಗೆ ಎಸೆಯಿರಿ. ಇದರ ನಂತರ, ಹಿಂತಿರುಗಿ ನೋಡದೆ ಮತ್ತು ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಮಾತನಾಡದೆ ಮನೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ. ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮುಂದಿನ ಪರಿಹಾರದ ಪ್ರಕಾರ, ಏಳರಿಂದ ಎಂಟು ಕಾಳುಗಳ ಕರಿಮೆಣಸನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದನ್ನು ಮನೆಯ ಯಾವುದೇ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿರುವ ದೀಪದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ ಸು’ಟ್ಟು ಹಾಕಿ. ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮನೆಯ ನ’ಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಕಳೆದುಹೋಗುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಐದು ಗ್ರಾಂ ಇಂಗು, ಐದು ಗ್ರಾಂ ಕರಿಮೆಣಸು ಮತ್ತು ಐದು ಗ್ರಾಂ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು, ಅವುಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೆರೆಸಿ ಪುಡಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿ. ಇದರ ನಂತರ, ಈ ಪುಡಿಯಿಂದ ಸಣ್ಣ ಉಂಡೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ. ನಂತರ ಈ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ಎರಡು ಸಮಾನ ಭಾಗಗಳಾಗಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ. ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸು’ಡುವುದು ಮುಖ್ಯ. ಸತತ ಮೂರು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ದು’ಷ್ಟ ಕಣ್ಣು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.