ಫೀಲ್ ಫ್ರೀ: ಮದುವೆಯ ನಂತರ ನೀವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸಿದರೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಗೊತ್ತೇ??

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಆಕರ್ಷಣೆ ಎನ್ನುವುದು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು. ಮದುವೆಗೆ ಮೊದಲು ನೀವು ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಅನಿವಾರ್ಯವಲ್ಲ. ಮದುವೆಯ ನಂತರವೂ ನೀವು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷದ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಸಹ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಹಾಳು ಮಾಡಬಹುದು.

ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಈ ವಿಷಯವು ಅವನಿಗೆ ಅಥವಾ ಅವನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಬಾಂಧವ್ಯ ಹೊಂದಲು ಅನೇಕ ಕಾರಣಗಳಿವೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಬಾಂಧವ್ಯ ಇದ್ದಾಗ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ.

ನಿನ್ನನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳಿ: ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಬಾಂಧವ್ಯದ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣ ಏನು ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದು ಮೊದಲ ಹೆಜ್ಜೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ನಿಮ್ಮ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಜೊತೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೇ ವಾದ ವಿವಾದ ದಿಂದ ಹೀಗೆ ಸಂಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಬೇರೊಬ್ಬರ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗುವುದಕ್ಕಿಂತ ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ.

ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಹೇಳಿ: ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಪದೇ ಪದೇ ವಿವರಿಸುತ್ತಿರಿ. ಅದು ಸರಿಯಲ್ಲ ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದುವಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದಾಗ, ಈ ಆಕರ್ಷಣೆಯು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಒಂದು ಸಣ್ಣ ತಪ್ಪು ನಿಮ್ಮ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೂ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

ಮುಂದೆ ಯೋಚಿಸಿ: ನೀವು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ, ನೀವು ಅವರಿಂದಲೂ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೆನಪಿಡಿ, ವಿಷಯವು ಒಮ್ಮೆ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋದ ನಂತರ, ನೀವು ಹಿಂತಿರುಗುವುದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಇತರ ಅಂಶಗಳ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಗಮನ ಕೊಡಿ: ನೀವು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅವರ ಒಳ್ಳೆಯತನವನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೋಡುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ನೆನಪಿಡಿ. ಅವr ಆಯಾವುದೇ ತಪ್ಪು ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ವಾಸ್ತವದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಂಡಾಗ, ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಏನೂ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀವು ಅದರ ಸ್ವರೂಪದೊಂದಿಗೆ ಇತರ ಅಂಶಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು.

ಸಹಾಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ: ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದಾಗ, ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ರಹಸ್ಯವಾಗಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಸ್ನೇಹಿತರಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಸಲಹೆಗಾರರ ಸಹಾಯವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.