ಅಪ್ರತಿಮ ಸುಂದರಿಗಳಾಗಿದ್ದರೂ ಕೂಡ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿ ಚಿತ್ರರಂಗ ತ್ಯಜಿಸಿದ ಟಾಪ್ ನಟಿಯರು ಯಾರ್ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ??

Cinema

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರಪಂಚದ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವು ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ದಶಕಗಳಷ್ಟು ಹಳೆಯದು. ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಸಿನೆಮಾ ಎರಡನ್ನೂ ಇಷ್ಟಪಡುವ ಜನರ ಸಂಖ್ಯೆ ಅಪಾರ. ಬಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವ ಇಂತಹ ಅನೇಕ ಜೋಡಿಗಳು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ವಿವಾಹವಾಗಿವೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಪುರುಷ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರ ಪತ್ನಿಯರು ಅಥವಾ ಅವರ ಗೆಳತಿಯರು ಅವರನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಹುರಿದುಂಬಿಸುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅನೇಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರು ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಹೀಗೆ ಮದುವೆಯಾದ ಬಳಿಕ ಅನೇಕ ನಟಿಯರು ಚಲನಚಿತ್ರ ಜೀವನವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು. ಇವರ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ಸಂಗೀತ ಬಿಜ್ಲಾನಿ: ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, 80 ಮತ್ತು 90 ರ ದಶಕದ ಸುರ ಸುಂದರಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದ ಸಂಗೀತ ಬಿಜ್ಲಾನಿ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡೋಣ. ಸಂಗೀತಾ ರವರ ಬಾಯ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ಗಳ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ನಟ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಇದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಅವರು ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಅಜರುದ್ದೀನ್ ಅವರ ಜೊತೆ ವಿವಾಹವಾದರು. ಸಂಗೀತಾಳನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಅಜರುದ್ದೀನ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ವಿಚ್ಚೇದನ ನೀಡಿದರು. ಇದರ ನಂತರ ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ 1996 ರಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು. ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಸಂಗೀತ ಬಿಜ್ಲಾನಿ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಿಂದ ದೂರವಾಗಿದ್ದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಸಂಬಂಧವು 14 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ 2010 ರಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ವಿಚ್ಚೇದನ ಪಡೆದಿದ್ದರು.

ಹೆಜಲ್ ಕೀಚ್ ಮತ್ತು ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್: ಈಗ ಅನೇಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ನಟಿ ಹೆಜಲ್ ಕೀಚ್ ರವರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡೋಣ. ನಟಿ ಹೆಜಲ್ ಕೀಚ್ ರವರು ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. 2016 ರಲ್ಲಿ, ಹೆಜಲ್ ಕೀಚ್ ಮತ್ತು ಯುವರಾಜ್ ಸಪ್ತ ಪಡಿ ತುಳಿದರು. ಅದೇ ವರ್ಷ, ಹೆಜಲ್ ಕೀಚ್ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕ್ರೇಜಿ ಬರಾತ್‌ನಲ್ಲಿ ಐಟಂ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಆ ನಂತರ ಹೆಜಲ್ ಕೀಚ್ ರವರು ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಸಾಗರಿಕಾ ಘಾಟ್ಗೆ ಮತ್ತು ಜಹೀರ್ ಖಾನ್: ಸಾಗರಿಕಾ ಘಾಟ್ಗೆ ಹಿರಿಯ ನಟ ವಿಜಯ್ ಘಾಟ್ಗೆ ಅವರ ಪುತ್ರಿ. ಸಾಗರಿಕಾ ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಸ್ಟಾರ್ ಬೌಲರ್ ಜಹೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಭಾರತೀಯ ಮಹಿಳಾ ಹಾಕಿ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಸಾಗರಿಕಾ ಘಾಟ್ಗೆ 2007 ರಲ್ಲಿ ಚಕ್ ದೇ ಇಂಡಿಯಾ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. 2017 ರಲ್ಲಿ ಜಹೀರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸಾಗರಿಕಾ ಅವರ ವಿವಾಹ ನಡೆಯಿತು. ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಸಾಗರಿಕಾ ಚಿತ್ರರಂಗದಿಂದ ದೂರವಾದರು.

ನತಾಶಾ ಮತ್ತು ಹಾರ್ದಿಕ್: ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡದ ಸ್ಟಾರ್ ಆಲ್‌ರೌಂಡರ್ ಮತ್ತು ಸರ್ಬಿಯಾದ ಮಾಡೆಲ್ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ನತಾಶಾ ಸ್ಟಾಂಕೋವಿಕ್ ಈ ಜೋಡಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿದೆ. ನತಾಶಾ ಮತ್ತು ಹಾರ್ದಿಕ್ ಅವರು ಜನವರಿ 1, 2020 ರಂದು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಅಚ್ಚರಿಗೊಳಿಸಿದರು, ಆದರೆ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ 2020 ರ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸದ್ದಿಲ್ಲದೇ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು. ನತಾಶಾ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಮಗನಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದರು. ಹಾರ್ದಿಕ್ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ ನತಾಶಾ ನಟನೆಯಿಂದ ದೂರವಿದ್ದಾರೆ.

ಹರ್ಭಜನ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗೀತಾ ಬಸ್ರಾ: ಗೀತಾ ಬಾಸ್ರಾ ಅವರು ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಮಾಜಿ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಬೌಲರ್ ಹರ್ಭಜನ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು. ಗೀತಾ ಮತ್ತು ಹರ್ಭಜನ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಮದುವೆ 2015 ರಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿತು. ಈ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಜಗತ್ತಿನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ತಾರೆಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಹರ್ಭಜನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಏಳು ಸುತ್ತುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಗೀತಾ ಬಾಸ್ರಾ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರಪಂಚದಿಂದ ಕಣ್ಮರೆಯಾದರು. ಅವರು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ 2016 ರ ಪಂಜಾಬಿ ಚಿತ್ರ ಲಾಕ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. 37 ವರ್ಷದ ಗೀತಾ ಬಾಸ್ರಾ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಗಳಾದ ದಿ ಟ್ರೈನ್, ದಿಲ್ ದಿಯಾ ಹೈ, ಸೆಕೆಂಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ ಹಸ್ಬೆಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *