ಹಾಯ್, ಹಲೋ ಅಲ್ಲ, ಹೀಗೆ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ ಹುಡುಗಿ ಮಾತನ್ನು ನಿಲ್ಲುಸುವುದೇ ಇಲ್ಲಾ. ಹೇಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

ಪ್ರೀತಿ ಎಂದರೆ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಪ್ರೀತಿಗಾಗಿ ಬಹಳ ದೂರ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹಗಲು ರಾತ್ರಿ ಎನ್ನದೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ, ನೀವು ಅದರ ಕುರಿತು ಯೋಚಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಮಾತನಾಡುವಾಗಲೆಲ್ಲಾ, ಈ ಕ್ಷಣ ಹೀಗೆ ಇರಬೇಕು ಎಂದು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ರೀತಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಲೇ ಇರಬೇಕು ಎಂದು ಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ.ನೀವು ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರೆ ಅವಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮಿಬ್ಬರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ, ನೀವು ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದರ ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೇಳಬಹುದು. ಯಾಕೆಂದರೆ ನೀವು ಅದೆಷ್ಟೋ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅವರ ಮುಂದೆ ಅಥವಾ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಲು ಹಿಂಜರಿಯುತ್ತೀರಿ.

ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು, ನೀವು ಅವನಿಗೆ HI, Hello ಎಂಬ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತೀರಿ, ಅದು ಹುಡುಗಿಯರು ತುಂಬಾ ನೀರಸವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಅವರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಬಯಸಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಅವರು ಮಾತನಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಶುಭರಾತ್ರಿಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಂತೆ ನೀವು ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ. ಆದರೆ ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ತಂದಿದ್ದೇವೆ, ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ನೀವು ಗಂಟೆಗಳವರೆಗೆ ಮಾತನಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಗಿ ಸಹ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೇ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ನಡುವಿನ ಅಂತರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಬಹುದು.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಮಾತನಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಶುಭ ರಾತ್ರಿಯ ಮೆಸೇಜ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬೇಡಿ, ಯಾಕೆಂದರೆ ನೋಡಿ ಮಲಗುತ್ತಾ, ಅದೇ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಕವಿತೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ, ಅದು ಹೇಗಿದೆ ಏನು ಕೇಳಿ. ಈ ಸಂದೇಶಕ್ಕೆ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ಬರುತ್ತದೆ. ನಿಜ ಹೇಳಬೇಕು ಎಂದರೇ ಹುಡುಗಿಯರು ಕವನ ಓದುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅದರ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಅಪೂರ್ಣ ಕವಿತೆಯ ಸಂದೇಶಗಳು: ಪ್ರತಿ ಹುಡುಗಿಯೂ ಕವಿತೆಯ ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಆ ಕವಿತೆಯ ನೀವು ಅವರನ್ನು ಹೊಗಳಿದಾಗ ಅವರು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅವರಿಗೆ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಅರ್ಧ ಕವಿತೆಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ, ಇದರಿಂದ ಅವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕರೆದು ಪೂರ್ಣ ಕವಿತೆ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ ನಂತರ ವಿಷಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಆಗ ಹಾಗೆ ಮಾತುಕತೆ ಮುಂದು ವರೆಯುತ್ತದೆ.

ಈ ಎಲ್ಲದರ ಜೊತೆಗೆ, ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸುಂದರವಾಗಿಸಲು, ಪರಸ್ಪರ ಗೌರವಿಸುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಅವರನ್ನು ಗೌರವಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೀವು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರೆ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡದಿರಲು, ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಹವ್ಯಾಸಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿ. ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ಯಾವಾಗಲೂ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ನಗು ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ವಿಶೇಷವೆಂದು ಭಾವಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದು ನಿಮಗೆ ಎಷ್ಟು ಮುಖ್ಯ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ.